Ni NANI aliyemuua?


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,982
Likes
7,796
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,982 7,796 280
Mwalimu wa Historia anawauliza wanafunzi wake
Mwalimu: Eeenhe! Ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa?
Mwanafunzi wa kwanza; Aka sio mimi!
Mwanafunzi wa pili:Wallahi siyo mimi ati!
Mwnafunzi wa tatu: Sio mimi,kwanza mimi jana sikuja shule
Mwalimu alipoona wanafunzi wote ni majuha akaamua kumuita Mkuu wa Shule.Mkuu wa Shule alipokwenda akawauliza lile swali kwa mikwara na vitisho vya kutosha.Mambo yakawa vilevile. Mkuu wa Shule aakamwita Mwalimu wa Historia pembeni na kumnong'oneza " Lakini una uhakika muuaji yupo darasa hili? Du,kumbe naye ni kilaza...
 
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Likes
132
Points
160
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 132 160
haahhahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Mmenifanya nicheke hadi nimeonekana kituko ndani ya gari, siku nyingine muwe mnatoa warning!
 
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
358
Likes
4
Points
35
BROO

BROO

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
358 4 35
Ngoja kwanza primary au o level?!!

Sent from my BlackBerry 9360 using Jamie's
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,981
Likes
6,154
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,981 6,154 280
Kumbe kuwa Headteacher/master haimaanishi una IQ kubwa lol.
 
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
628
Likes
26
Points
45
Age
40
ndendi

ndendi

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
628 26 45
hiii kali
 
B

BABU SAMAKI

New Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

BABU SAMAKI

New Member
Joined Nov 22, 2012
1 0 0
Ha ha ha kwa elimu yetu mbovu ya siku hizi sitashangaa
haya yakitokea kweli mkuu hafahamu historia
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,493
Likes
504
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,493 504 280
Mwalimu wa Historia anawauliza wanafunzi wake
Mwalimu: Eeenhe! Ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa?
Mwanafunzi wa kwanza; Aka sio mimi!
Mwanafunzi wa pili:Wallahi siyo mimi ati!
Mwnafunzi wa tatu: Sio mimi,kwanza mimi jana sikuja shule
Mwalimu alipoona wanafunzi wote ni majuha akaamua kumuita Mkuu wa Shule.Mkuu wa Shule alipokwenda akawauliza lile swali kwa mikwara na vitisho vya kutosha.Mambo yakawa vilevile. Mkuu wa Shule aakamwita Mwalimu wa Historia pembeni na kumnong'oneza " Lakini una uhakika muuaji yupo darasa hili? Du,kumbe naye ni kilaza...
Dunia hii vilaza hawataisha kamwe...
 
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
801
Likes
9
Points
35
W

wikolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
801 9 35
Mambo haya ndo yanayoifanya JF kuwa spesho! Asante mkuu, umenifanya nifurahi.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,822
Likes
5,188
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,822 5,188 280
teh teh teh.teh.teh.teh.teh
 
Prince Ortega

Prince Ortega

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
38
Likes
0
Points
13
Age
24
Prince Ortega

Prince Ortega

Member
Joined Oct 28, 2012
38 0 13
kwel na nyi vilaza mmeshndwa kumjua killer
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,011
Likes
952
Points
280
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,011 952 280
hii kali!
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,356