Maneno yako muafaka sana ni kweli elimu hiyo ililetwa duniani iwe kama test kwa mwanadamu,na kuongezea zaidi hao wachawi pia hushirikiana na mwalimu wao mkubwa ambaye ndio shaitwaani yule tunayemjua siku zote.Lakini kwa kuongezea tuu,hiyo elimu sisi waafrika tumeshindwa kuitumia vizuri,na kama tungeliweza fanya hivyo basi naamini leo hii dunia ingetuheshimu sana kwa jinsi tungelikuwa na uwezo wa kutatua matatizo mengi yanayoikumba hii dunia ya sasa.Kwa mfano uganga ambao huwa unashabihiana na uchawi siku zote labda leo hii ungechanganywa pamoja na uchawi waafrica tungeweza solve problems nyingi za kiafya hapa duniani.Huku maulaya tungekuwa tunaingia bila kutumia usafiri wa anga tungekuwa na uwezo wa kufika kwao through kusafiri kwa ungo na hata immigration prwa moderators,yaani ocess tusingekuwa tunapitia lakini kwa ubinafsi wetu sisi waafrika tumeshindwa kuufanya uchawi kuwa ni alimu ambayo inayoweza ikafundishwa darasani kama vile wakati unapofundisha physics au masomo mengine,hili lingelikuwa nalo liwe somo maalum Africa.Nimesoma malalamiko ya mtoa hii thread ya kufutiwa topic zake hata mimi ninamuunga mkono kwa hilo maana watu ka mimi tumegeuzwa weeping boy wa hawa sijui wanaojiita moderators,wanachagua baadhi ya watu humu na kuwafanyia ushenzi wa ,mara huruhusiwi changia kitu au mara nyingine topic kupotezwa bila hata ya notification yeyote ile.Mimi hapa nimeamuaga kupageuza sehemu ya kupita tuu na in fact i am no longer very serious like before with this forum na ninawashangaa sana sijui ni kwa nini paranoia imewaingia hawa moderators kwa baadhi ya watu humu,hapa tupo kila mtu kutoa mawazo na mchango wake kwa lugha ya wageni wanasema frredom of expression but inavyoonekana wanajaribu kutaka tufikiri jinsi wanavyofikiria wao,tamati.Mr Murage Msherwampamba.