Ni mwanasiasa gani anaekuvutia katika siasa zake?


K

KOSAM

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
43
Likes
0
Points
0
K

KOSAM

Member
Joined May 25, 2013
43 0 0
Habarin wanabodi.... Kumekuwepo na wanasiasa wengi katika vyama mbali mbali wamekuwa wakitumia nguvu nyingi ikibidi na pesa kuwavutia wananchi kujiunga na vyama vyao vya siasa pasipo ya wao kujua siasa zao zinawavutia wananchi? Sasa nawaomba tujue je ni wanasiasa/mwanasiasa gani mwenye mvuto kwa sasa na anatoka chama gani?:: haya sasa wanabodi kazi kwenu... Tupieni jina na chama chake
 
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
747
Likes
96
Points
45
Age
29
M

Manmura

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
747 96 45
Tundu antipas lisu .......chadema
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
245
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 245 160
Mwigulu Nchemba, CCM. Jamaa ana akili sana mpaka katengeneza movie ya njama za mauaji. Chezea CCM wewe?
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Mwigulu chembaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
2,018
Likes
2,100
Points
280
Tarakilishi

Tarakilishi

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
2,018 2,100 280
Lissu, magufuli na mwakyembe
 
contact

contact

Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
13
Age
30
contact

contact

Member
Joined Jan 13, 2011
39 0 13
Kwa chadem zitto huyu jamaa anajua kwa cuf maalim ..ccm nawapotezea
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
58
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 58 145
augustine lyatonga mrema, mzee wa kiraracha!
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Zitto Zuberi Kabwe wa Chadema. Daah namkubali sana huyu bwana mdogo.
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Rev.Christopher Mtikila, huyu jamaa anaweza kutamka hisia zake bila ya kujali hisia za wengine, tafuteni Mtanzania ya jana tareh 9 june, 2013. Anaelezea jinsi anavounga mkono watu wa kusini kujitenga tena anataka mpaka uwe Reli ya Kati,anakosoa unafik w Watanzania kiasi cha kufikia ukitaka usimame kidete uwatetee sharti uwahonge ili wakuunge mkono. Baadhi ya misimamo yake siikubali ila napenda alivyo muwazi kiasi cha kufanya aeleweke siasa zake badala ya kuwa vugu vugu kama walivyo wasnii wetu wa kisiasa!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,342
Likes
531
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,342 531 280
Anne Makinda kwa kulifanya bunge kama NGO yake
Madelu Nchemba na Lusinde kwa kuibomoa CCM
Nape kwa kuropoka
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,779
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,779 280
TUNDU LI$SU wa chadema, na kangi lugora wa ccm!
 
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
1,894
Likes
1,574
Points
280
NDESSA

NDESSA

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
1,894 1,574 280
Edward Lowassa mchapakazi na mwenye maamuzi kama kiongozi.
 
M

makotso

Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
41
Likes
0
Points
0
M

makotso

Member
Joined Jun 28, 2010
41 0 0
Navutiwa sana na utendaji wa Tundu Lissu,ana msimamo kwa jambo analoliamini,IQ yake iko juu,ni msafi na kwa namna anavowasumbua CCM angekuwa na tuhuma yoyote hakika angekoma! Amwombe sana mwenyezi Mungu awe ndiye mlinzi wake nami namwombe maisha marefu! Nadhani huyu bwana ndiye MUSA wetu
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957