Ni muda upi sahihi kwa mwanaume kuoa.?

Ni muda upi sahihi kwa mwanaume kuoa.?

Ukishajipanga hata nusu ya malengo yako, ni muda sahihi wa kuoa.
Pesa tunazpoteza kwa matumizi ya kuwa single kwa siku moja, yanaweza kuilisha familia siku 4 au 3.

Chamsingi ni kutafuta mtu sahihi ili asije kukuvuruga bali aje kukujenga kiakili na kimaisha.

Ngoja nimnyemeree huyu nione kama atanifaa.
 
1)Skendo za kuiba wake za watu.
2)Mama yangu ni mzee sana ana mtoto mmoja ambae ni mimi. aliitaji mjukuu
3)Sina ndugu nilikuwa mpweke sana
4)Niliumia sana kima penzi yani sana ili bidi nioe
5)Nipo mbali na nyumbani kutafuta maisha nilioa nipate ukoo wa uku ili mambo yawe[emoji106]
oh, asante!!
 
ukiona network ya chini inasumbua wahi haraka kutafuta kifurushi chako ukiweke ndani bila kujali mda [emoji16][emoji16]
haya ni mawazo ya mtu ambae bado ni bikra na ana hofu ya kutenda dhambi ya kuzini.
 
Maisha ya sahivi unaweza kuwa na chako, lakini chako kikiwa ndani kikitoka nje hata kama kinakwenda sokoni tu! Kumbe mna share na wenzako[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
sharing is caring 😀 😀
 
Habari, ni thread yangu ya kwanza humu. naomba majibu bila kutoka nje ya mada tafadhali.

Unaeza kuta mwanaume ana jitosheleza karibia kila mahitaji muhimu ana nyumba, ana kazi na anae mpenzi ambae yupo nae kwa muda mrefu tu, lakini likija suala la kuoa anakwambia bado yupoyupo. Hivi huwa munaangaliaga nini hasa?
Kazi sana kulala namtu huyohuyo kila siku, shuka moja kila siku asee! Ndo mana mm bado niponipo sana
 
ukiacha hiyo ya kulala na mtu mmoja kila siku, una sababu nyingine?
 
Ama Kweli mchawi mkuu
At d age 24 uwe umeoa i guesss utakua mwarab au mhind/village boi yan
Unaoa/kuozeshwa dada ako...ili kulinda mali zisipotee..
Cc wabongo hua umri huo ndio kwanza tuko chuo tukitafuta degree..
uko sahihi mkuu..kwanza vijana wa umri huo 24's vyuma vyao vinakuwa vimekaza afu kichwani wana mambo mob kwa hiyo suala la kuoa kwao ni mtihani!!
Mara nyingi ukiona mtu wa umri huo kaoa ujue kalazimishwa,au alitia mimba binti wa watu bahati mbaya,au wa kutoka familia bora wazazi wanawafadhiri...
 
Kuoa is the only act to leverage one's life. If you marry you will always get MORE from LESS
- free sex
- free advice
- free laundry service
- free well cooked food
- respect (baba mwenye nyumba, mama mwenye nyumba)
- Children
- indeed utatumia pesa na ku sacrifice uhuru wako but unatengeneza maisha

Usipooa/olewa
- utakuwa na uhuru wa kuruka ruka na kupoteza mda na pesa zaidi bila output yoyote.. mwishowe ni frustration tu na baadae uje kuonea wivu waliojenga familia zao

Well explained,tuliochelewa tunayaelewa uliyoyasema
 
Niko 30.Single and free.Bado natafakari.Ndoa zikibuma zinarudisha nyuma kimaisha

Nafikiri 35+ ndio umri sahihi kabisa.
 
Unakaa na MTU miaka 10 lakin hata kukuoa hajakuoa (Japo kiserikal inahesabika ndoa)
Yaaan mda wowote anaweza kukuacha!
Kuna jiran yangu alimwumizaga MTU wake hivi hivi!
Walikaa wote kwa miaka zaid ya 20 coz walizaa na watt kabisa!
But yule jiran akatangaza ndoa tukadhan anamwoa huyo anayekaa naye matokeo yake yule aliyezaa naye alaifukuzwa akaletwa mwingine aliyeolwea!
Na k logic inaletaa maana!
Nafikiria maumivu aliyoyapata hyo mwanamke..dah
 
Back
Top Bottom