Ni movie Gani ilkutisha Enzi hizo?

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,283
2,000
Ni movie gani enzi hizo ulikua hutaki kuangalia kwasababu ilikua inakutisha lakini sasa hivi unaona ni upuuzi tu.
Mimi binafsi ni ile ya Insyuka yani nilikua nikiiona sitembei pekee yangu gizani lakini sasa hivi naiona ni upuuzi mtupu.

Vipi upande wako?
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
21,920
2,000
Kuna movie moja.
Jamaa demu wake alikuwa na mimba.kuna kijana akamgonga na mlango ile mimba ikatoka.
Yule jama akawa na hasira kila akikamata watu anawatesa mpaka kifo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom