Ni movie Gani ilkutisha Enzi hizo?

Ni movie Gani ilkutisha Enzi hizo?

holy holm

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2017
Posts
4,792
Reaction score
9,204
Ni movie gani enzi hizo ulikua hutaki kuangalia kwasababu ilikua inakutisha lakini sasa hivi unaona ni upuuzi tu.
Mimi binafsi ni ile ya Insyuka yani nilikua nikiiona sitembei pekee yangu gizani lakini sasa hivi naiona ni upuuzi mtupu.

Vipi upande wako?
 
Kuna movie moja.
Jamaa demu wake alikuwa na mimba.kuna kijana akamgonga na mlango ile mimba ikatoka.
Yule jama akawa na hasira kila akikamata watu anawatesa mpaka kifo.
 
Back
Top Bottom