Muzine
JF-Expert Member
- May 4, 2017
- 32,364
- 60,495
Ahhahaha mnajuanaSasa jiran yangu ebu fikiria leo hii mim nije na id mpya eti nimpumbaze Demiss huu si ujinga sasa kabisaa jaman
Ahhahaha mnajuanaSasa jiran yangu ebu fikiria leo hii mim nije na id mpya eti nimpumbaze Demiss huu si ujinga sasa kabisaa jaman
HujamboMbn umeandika kwa uchungu sana [emoji2][emoji2][emoji2][emoji23][emoji23]
Lete mrejesho, goal ngapi ulipiga?Hizi nazipigia punyeto leo [emoji39] [emoji39] [emoji39] View attachment 811574View attachment 811575
Noted broh..Hapana Demiss uyu si Da vinc trust mi Da vinc hawez kuwa na tabia za kishoga kama uyu
Nikijisikia kupiga puchu nafungua tu hizi picha [emoji39]Lete mrejesho, goal ngapi ulipiga?
SjamboHujambo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umemind kumbe haya bhnTafadhari sana msinifananishe na hilo shoga, Da vinci ni davinci tu siwez kufanya upumbavu kama wa huyo. Hatufanani kwa chochote ni hili pumba labda liwe linaniiga. Am a man with Hon..
Hamna bibie. Hata mm hua nafananisha watu sema inakuja wakat unakua mkali kutokana na mtu gani unayefananishwa nae. Nawe wakubali mie ni Ke?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umemind kumbe haya bhn
Wewe ni jinsia ganiShukran sana shemeji umenena vyema
UjingaTafadhari sana msinifananishe na hilo shoga, Da vinci ni davinci tu siwez kufanya upumbavu kama wa huyo. Hatufanani kwa chochote ni hili pumba labda liwe linaniiga. Am a man with Hon..