Ni mimi mjukuu wa chifu

Ni mimi mjukuu wa chifu

Hapo zamani za kale mjukuu wa chifu ilikua ID yenye jinsia 'me' ghafla bin vuu ikageuka ikawa na jinsia 'ke'.

Na utafiti usio rasmi unaonyesha ID zinazojifanya za kike na mstari wa mbele kutupia picha zao humu huwa kuna wanaume nyuma ya keyboard.
 
Mi nnashangaaga wakati mwengine mwanamke mzuri kama hivo halafu ananuka mdomo hivi inakuaje
 
Siku hizi mnajitahidi kutangaza! [emoji4] [emoji4]
Msibane huko piemu basi
 
Wewe ni mzuri kimuonekano una shepu frani ambayo for sure mungu ameonyesha ufund wake wa kiwango cha juu mno atakayesema wewe ni wa kawaida
mwambie ktk maisha yake asiwe anapenda kukaa eneo moja ajifunze kutembea nchi za kiafrika atajua kua kuna wadada licha ya shepu zao umeawaacha mbali kwanza hongera kwa hil......sema asante[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
binafs nataka muonekano huu hasa kwa hii shepu uwe hivi hivi hata ukifikia uml mkubwa na hii inawezekana kama siku utaweza kutenganisha akil na urembo/uzuri wako ukaviweka mbali ili visiingiliane ktk ufanyaj kzi....
wadada wengi wanafujika na hawatamaniki utasikia watu wanasema dada yule alikua mzuri saiv ameisha....unajua kwan? urembo ilizd akil unaweza usinielewa ila ni somo lahis kulielewa.......niishie hapa linda shepu yako kma hujaelewa uliza na pia moja kat ya silah ya ulinz wa shepu ni tabia japo siraha sipo nying sana na ukiona dada anatumia pesa nyingi sana kulinda mwil wake ujue akil imezdiwa na urembo ila kwa kumalizia tuelew kua tunaweza kubak na shepu zetu mpaka uzee hata uktaka tako kuanza dar mpaka mwanza....hahaa asant jaman
 
Ni mwanamke huyu.
Msiwe na shaka naye.

Nakafahamu nishawahi kukafundisha sehemu flan kakanipa mambo.

Kalikuwa kanapenda sana mambo ya ict. Na stori zake nyingi zilikuwa kusoma ICT. Computer Science na vitu kama hivyo.

Nilipoteana nako nilipotoka nje ya nchi.

Naomba kanitafute pm nina salam zake tamu.
Saint ivuga hapa tutabishana mpaka kesho uyo jamaa namjua hata picha yake naijua

Unacho kiongea sio cha kwer
 
Hapo zamani za kale mjukuu wa chifu ilikua ID yenye jinsia 'me' ghafla bin vuu ikageuka ikawa na jinsia 'ke'.

Na utafiti usio rasmi unaonyesha ID zinazojifanya za kike na mstari wa mbele kutupia picha zao humu huwa kuna wanaume nyuma ya keyboard.
Naaam umenena vyema
 
Back
Top Bottom