Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

hivi wanawake hawafuatagi dudu? au maana sija0na mrejesh0 kabisa #akati na wao wap0 vizuri kwenye kuibuka kambini
 
hivi wanawake hawafuatagi dudu? au maana sija0na mrejesh0 kabisa #akati na wao wap0 vizuri kwenye kuibuka kambini
 
hivi wanawake hawafuatagi dudu? au maana sija0na mrejesh0 kabisa #akati na wao wap0 vizuri kwenye kuibuka kambini
kuna demu nilimsafirisha from Arusha to Mbeya,,,nilikula K kwa wiki mbili then akarudi,,mahusiano hayakudumu sana maana alipenda sana ela na mm nilikua hali mbaya..
NB,,ni yeye alinitongoza facebook,,,ila kabla ya kuja mbeya tulikuja kuonana Arusha kwenye semina ndo baadae akaj nikaanza kumttomba
 
kuna demu nilimsafirisha from Arusha to Mbeya,,,nilikula K kwa wiki mbili then akarudi,,mahusiano hayakudumu sana maana alipenda sana ela na mm nilikua hali mbaya..
NB,,ni yeye alinitongoza facebook,,,ila kabla ya kuja mbeya tulikuja kuonana Arusha kwenye semina ndo baadae akaj nikaanza kumttomba
sasa nashangaa awaleti mrejesho #mwana hapo mwisho umeua yani umelipua neno kama lilivyo
 
Dem yuko Arusha mimi niko Tabora (kilometa zaidi ya 700). Tumeongea vizuri kwenye simu tumeelewana. nimefunga safari kutoka kule hadi chuga. Nipo stendi nampigia simu ananijibu " Hee.. Mungu wangu.. umekuja kweli..? Mi nilijua utani..!"
 
Kipind nipo chuo nlishawai kacha lecture na tests nikaisafiria mbunye hadi moshi(hatujawahi kuonana tumefahamiana tu kupitia urafik magazetini) nmefika stend nampigia cm nmefika akatokelezea dem mnene hatariiii kidogo nizime sm zen niondoke lakin nikajipa moyo haiwezekan nisafir toka dar-moshi zen nimkimbie dem
Bas nikajitokeza tukakumbatina tukaenda lodge nikajikaza kiroho ngumu nikapiga show kufka asubuhi nikaaga kua natakiwa chuoni haraka sn, nikafosi kuondoka nikapanda bas kurudi zangu dar
NB; I swore ningekutana na dem mkali ningekaa moshi adi boom liishe lakin bahat mbaya mambo yalikua tofaut na matarajio
 
Dem yuko Arusha mimi niko Tabora (kilometa zaidi ya 700). Tumeongea vizuri kwenye simu tumeelewana. nimefunga safari kutoka kule hadi chuga. Nipo stendi nampigia simu ananijibu " Hee.. Mungu wangu.. umekuja kweli..? Mi nilijua utani..!"
Teh teh teh malizia stori
 
Niko kwenye mwendokasi narudi zangu home.

Kuna demu mshenzi mmoja nimeweka naye appointment leo aje kimara.

Kufika kimara ananiletea hadithi kwenye simu eti ana Emergency hatoweza kuja na simu amenizimia nikipiga haipatikani.

Na sio mara ya kwanza kufanya huu upuuzi wake.

Nimefuta namba zake na nimemwambia afute zangu na asinitafute tena.

F***k her

Sent using Jamii Forums mobile app
Weweee.. Haisusiwi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mie kuna mmoja naufuata Arusha, natokea Dar

Sent from my SM-J700F using Tapatalk
 
Dem yuko Arusha mimi niko Tabora (kilometa zaidi ya 700). Tumeongea vizuri kwenye simu tumeelewana. nimefunga safari kutoka kule hadi chuga. Nipo stendi nampigia simu ananijibu " Hee.. Mungu wangu.. umekuja kweli..? Mi nilijua utani..!"
Mwishowe ikawaje?
 
Aisee Wanaume hii kitu inatusumbua sana. Yaani tunapata tabu kiasi hiki!!! haiwezekani kwakweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom