Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Arusha - Mwanza, nilivyofika tu mtoto akazingua siku ya kwanza, nilipatwa na hasira huku nikizingatia nimechoma mafuta na mda wangu. ila kesho yake kalikuja nikakamega alafu nikasepa.
 
Kuna demu anaishi mbeya, nikamsomesha akasema dar mbali hawezi kuja tukutane iringa- alikuwa ni mke wa MTU

Nikajua demu anatania,nikaachana naye. Akasisitiza kuwa ni kweli na kuthibitisha Hilo, akatuma picha zake za utupu na kuahidi kuwa hawezi zingua.

Siku ya siku ikafika,mzee Baba nikaingia basi la upendo huyooo iringa.nikafikia kalenda hoteli kimya, pigia simu demu hapokei, saa mbili usiku anapiga simu anasema amekuja na familia yake,mme wake amechoka amelala anaweza kuja kuniona mara moja, nikamwambia aje (ili nijue kweli kama amesafiri asije kuwa ananizingua.) Baada ya nusu SAA nikiwa nimebana mahali nikaona taxi inaingia anashuka dada mmoja matata,kumcheki ni yeye. Nikafanya intelijensia kujua kama ni mtego nikaona sio,nikamkaribisha rum, Ile dk 45 nilivyokuwa naye sitakuja isahau maishani mwangu. Ilipigwa game moja matata Sana. Then akaondoka SAA nne hivi usiku.

Nikifikiria ilikuwaje Hadi nikasafiri kufuata hiyo kitu sipati jibu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wenye wake tunajifunza mengi sana humu juu ya wake zetu.
Mh
 
Kuna demu anaishi mbeya, nikamsomesha akasema dar mbali hawezi kuja tukutane iringa- alikuwa ni mke wa MTU

Nikajua demu anatania,nikaachana naye. Akasisitiza kuwa ni kweli na kuthibitisha Hilo, akatuma picha zake za utupu na kuahidi kuwa hawezi zingua.

Siku ya siku ikafika,mzee Baba nikaingia basi la upendo huyooo iringa.nikafikia kalenda hoteli kimya, pigia simu demu hapokei, saa mbili usiku anapiga simu anasema amekuja na familia yake,mme wake amechoka amelala anaweza kuja kuniona mara moja, nikamwambia aje (ili nijue kweli kama amesafiri asije kuwa ananizingua.) Baada ya nusu SAA nikiwa nimebana mahali nikaona taxi inaingia anashuka dada mmoja matata,kumcheki ni yeye. Nikafanya intelijensia kujua kama ni mtego nikaona sio,nikamkaribisha rum, Ile dk 45 nilivyokuwa naye sitakuja isahau maishani mwangu. Ilipigwa game moja matata Sana. Then akaondoka SAA nne hivi usiku.

Nikifikiria ilikuwaje Hadi nikasafiri kufuata hiyo kitu sipati jibu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Duuh[emoji18]
 
Hv inakuaje unasafir umbali mrefu kumfuata mwanamke ambaye humjui?tuache ujinga huo jaman
 
Mimi nilisafiri mbali sana. Nilishukuru kupata ule mnato. Sikupoteza mda.
 
Arusha to njombe.Baridi kama lote afu manzi kazima simu.Hakutokea kesho yake niko kwenye basi narudi AR.Anani text"uko wap nije"....mamamaeeee zake
haaa haaaa 😁😁😁😁🤣🤣🤣🤣 yaani sms zote yako ndo nimevunja mbavu
Mimi nikiweka appointment demu akizingua ndo inakuwa mwisho wangu na yeye natokea mwingine akijibembeleza namlima matusi sinaga ujinga kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom