Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Mie mrembo alitoka Songea kuja Dar wapo wa Moro, Tanga, Arusha, Kilimanjaro lakini aliyetoka mbali sana ni Mwanza na aliyevuka nchi na bahari kuufuata utamu.
Mkuu leta moja mojana mimi nilete yangu japo yangu haikua mbali ila ina mengi umo ndan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Sema safari ndiyo zilizo niliza hela nyingi sitakaa nifanye tena huo ujinga..... Sema anapenda sana kusafiri...


Hapa ni Ghana...
15416029_140634156420369_1121476124_n.jpg


15577593_148507288966389_2090190297_n.jpg


15241878_136333716850413_2228028149312875477_n.jpg


15079007_113970509086734_8173633671325087730_n.jpg
Huyu si yule mdoli maarufu kama samatha?
 
Kuna demu anaishi mbeya, nikamsomesha akasema dar mbali hawezi kuja tukutane iringa- alikuwa ni mke wa MTU

Nikajua demu anatania,nikaachana naye. Akasisitiza kuwa ni kweli na kuthibitisha Hilo, akatuma picha zake za utupu na kuahidi kuwa hawezi zingua.

Siku ya siku ikafika,mzee Baba nikaingia basi la upendo huyooo iringa.nikafikia kalenda hoteli kimya, pigia simu demu hapokei, saa mbili usiku anapiga simu anasema amekuja na familia yake,mme wake amechoka amelala anaweza kuja kuniona mara moja, nikamwambia aje (ili nijue kweli kama amesafiri asije kuwa ananizingua.) Baada ya nusu SAA nikiwa nimebana mahali nikaona taxi inaingia anashuka dada mmoja matata,kumcheki ni yeye. Nikafanya intelijensia kujua kama ni mtego nikaona sio,nikamkaribisha rum, Ile dk 45 nilivyokuwa naye sitakuja isahau maishani mwangu. Ilipigwa game moja matata Sana. Then akaondoka SAA nne hivi usiku.

Nikifikiria ilikuwaje Hadi nikasafiri kufuata hiyo kitu sipati jibu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
kama ulimfaidi siyo mbaya mkuu,,vipi bado unabandua au
 
Habari za mida wakuuu pia herini ya mwaka mpya....

Kama kichwa kinavo jielezea ni mgegedo upi ulokutoa mbali uufate...


Mm binafsi kuna dem kanitoa moshi mpka mikumi kwa ajili ya mgegedo ila kufika mikumi nikitegemea nigt nilofika nitakua nae akazingua ikabid ninunue mbunye ya kujipa pole kwanza...
Karibu utuambie ww ulifata wapi na ulikutana na changamoto gan

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilitoka Texas kufata mbunye Toronto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
😀😀😀😀 all the way from dsm Tanzania to Kapirimposhi Zambia.... dah wanaume tumeumbwa matesooo kuhangaika... kama hujaafanya haya mambo huo nao ni umama
 
Nilisha fuata mbunye ya kidemu flani kizungu hadi Marekani kabla Trump hajaingia madarakani, kile kidemu kilinikula hela zangu, baada ya hapo nikakitoa State hadi Senegal, nikakitoa Senegali kikarudi state mimi nikafungasha zangu nikarudi bongo kwenda kuchungulia salio bank nakuta kuna elfu 60 tu.... wht fck...
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀 matumizi sahihi ya pesa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom