Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Ni mgegedo upi uliowahi kuufuata mbali?

Kuna mbunye ipo Katoro-Geita imeniita sijui niende nikaile.

5/5.
 
Niko kwenye mwendokasi narudi zangu home.

Kuna demu mshenzi mmoja nimeweka naye appointment leo aje kimara.

Kufika kimara ananiletea hadithi kwenye simu eti ana Emergency hatoweza kuja na simu amenizimia nikipiga haipatikani.

Na sio mara ya kwanza kufanya huu upuuzi wake.

Nimefuta namba zake na nimemwambia afute zangu na asinitafute tena.

F***k her

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna demu anaishi mbeya, nikamsomesha akasema dar mbali hawezi kuja tukutane iringa- alikuwa ni mke wa MTU

Nikajua demu anatania,nikaachana naye. Akasisitiza kuwa ni kweli na kuthibitisha Hilo, akatuma picha zake za utupu na kuahidi kuwa hawezi zingua.

Siku ya siku ikafika,mzee Baba nikaingia basi la upendo huyooo iringa.nikafikia kalenda hoteli kimya, pigia simu demu hapokei, saa mbili usiku anapiga simu anasema amekuja na familia yake,mme wake amechoka amelala anaweza kuja kuniona mara moja, nikamwambia aje (ili nijue kweli kama amesafiri asije kuwa ananizingua.) Baada ya nusu SAA nikiwa nimebana mahali nikaona taxi inaingia anashuka dada mmoja matata,kumcheki ni yeye. Nikafanya intelijensia kujua kama ni mtego nikaona sio,nikamkaribisha rum, Ile dk 45 nilivyokuwa naye sitakuja isahau maishani mwangu. Ilipigwa game moja matata Sana. Then akaondoka SAA nne hivi usiku.

Nikifikiria ilikuwaje Hadi nikasafiri kufuata hiyo kitu sipati jibu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sema safari ndiyo zilizo niliza hela nyingi sitakaa nifanye tena huo ujinga..... Sema anapenda sana kusafiri...


Hapa ni Ghana...
15416029_140634156420369_1121476124_n.jpg


15577593_148507288966389_2090190297_n.jpg


15241878_136333716850413_2228028149312875477_n.jpg


15079007_113970509086734_8173633671325087730_n.jpg
vipaja🙊
 
Kuna demu anaishi mbeya, nikamsomesha akasema dar mbali hawezi kuja tukutane iringa- alikuwa ni mke wa MTU

Nikajua demu anatania,nikaachana naye. Akasisitiza kuwa ni kweli na kuthibitisha Hilo, akatuma picha zake za utupu na kuahidi kuwa hawezi zingua.

Siku ya siku ikafika,mzee Baba nikaingia basi la upendo huyooo iringa.nikafikia kalenda hoteli kimya, pigia simu demu hapokei, saa mbili usiku anapiga simu anasema amekuja na familia yake,mme wake amechoka amelala anaweza kuja kuniona mara moja, nikamwambia aje (ili nijue kweli kama amesafiri asije kuwa ananizingua.) Baada ya nusu SAA nikiwa nimebana mahali nikaona taxi inaingia anashuka dada mmoja matata,kumcheki ni yeye. Nikafanya intelijensia kujua kama ni mtego nikaona sio,nikamkaribisha rum, Ile dk 45 nilivyokuwa naye sitakuja isahau maishani mwangu. Ilipigwa game moja matata Sana. Then akaondoka SAA nne hivi usiku.

Nikifikiria ilikuwaje Hadi nikasafiri kufuata hiyo kitu sipati jibu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app


hahhqhaa huyo kiboko...huyo atoe somo kwa wahitaji aisee
...mara nyingi show za dk chche huwa sunami
ýaan kuna wanaume mazezeta huyo mume wake boss zezeta..kalenga lodge patamu..😊
 
Niko kwenye mwendokasi narudi zangu home.

Kuna demu mshenzi mmoja nimeweka naye appointment leo aje kimara.

Kufika kimara ananiletea hadithi kwenye simu eti ana Emergency hatoweza kuja na simu amenizimia nikipiga haipatikani.

Na sio mara ya kwanza kufanya huu upuuzi wake.

Nimefuta namba zake na nimemwambia afute zangu na asinitafute tena.

F***k her

Sent using Jamii Forums mobile app


Nikusaidie kitu..ukiona umepanga miadi na hatokei..99%huwa hajakufeel au anaona ww wenge tu..utamlostisha... weka akilini kuanzia leo..kuna apptmnt ngumu sana kuzipotezea..mshawishi akuje😏
 
Nilisha fuata mbunye ya kidemu flani kizungu hadi Marekani kabla Trump hajaingia madarakani, kile kidemu kilinikula hela zangu, baada ya hapo nikakitoa State hadi Senegal, nikakitoa Senegali kikarudi state mimi nikafungasha zangu nikarudi bongo kwenda kuchungulia salio bank nakuta kuna elfu 60 tu.... wht fck...
Mmmh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tabora-bukoba (mzigo ulifunga shule uganda)

katavi-mbeya

iliyo niuma ni kufata k saa 5 usiku km 15, alafu nikawekwa wima hadi saa 7 usiku.nikashikwa na ulinz shirikishi,mara niko kituoni pona pona yangu kuna maafande wananifahamu nikaachiwa
 
Habari za mida wakuuu pia herini ya mwaka mpya....

Kama kichwa kinavo jielezea ni mgegedo upi ulokutoa mbali uufate...


Mm binafsi kuna dem kanitoa moshi mpka mikumi kwa ajili ya mgegedo ila kufika mikumi nikitegemea nigt nilofika nitakua nae akazingua ikabid ninunue mbunye ya kujipa pole kwanza...
Karibu utuambie ww ulifata wapi na ulikutana na changamoto gan

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukiendekeza huu mchezo wa kufuata Mbunye kuna siku utapoteza vyote, Nauli na Maisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mie mrembo alitoka Songea kuja Dar wapo wa Moro, Tanga, Arusha, Kilimanjaro lakini aliyetoka mbali sana ni Mwanza na aliyevuka nchi na bahari kuufuata utamu.

Hahaaaaa!

Yaani we acha tu my friend!

Kuna sehemu nishawahi fika hadi huwa najishangaa mwenyewe.

Papuchi acha kabisa aisee....hahahaaa.
 
Kuna demu anaishi mbeya, nikamsomesha akasema dar mbali hawezi kuja tukutane iringa- alikuwa ni mke wa MTU

Nikajua demu anatania,nikaachana naye. Akasisitiza kuwa ni kweli na kuthibitisha Hilo, akatuma picha zake za utupu na kuahidi kuwa hawezi zingua.

Siku ya siku ikafika,mzee Baba nikaingia basi la upendo huyooo iringa.nikafikia kalenda hoteli kimya, pigia simu demu hapokei, saa mbili usiku anapiga simu anasema amekuja na familia yake,mme wake amechoka amelala anaweza kuja kuniona mara moja, nikamwambia aje (ili nijue kweli kama amesafiri asije kuwa ananizingua.) Baada ya nusu SAA nikiwa nimebana mahali nikaona taxi inaingia anashuka dada mmoja matata,kumcheki ni yeye. Nikafanya intelijensia kujua kama ni mtego nikaona sio,nikamkaribisha rum, Ile dk 45 nilivyokuwa naye sitakuja isahau maishani mwangu. Ilipigwa game moja matata Sana. Then akaondoka SAA nne hivi usiku.

Nikifikiria ilikuwaje Hadi nikasafiri kufuata hiyo kitu sipati jibu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ina maan ulikua hujawah onana nae kabisa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom