LadyRed
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 9,636
- 11,511
Mbaliiiii chiiiiii zile kona sasa ahhhAhahahaaaaaaaa.
Mimi hadi Songea nishafika kwa ajili hiyo.
Mbaliiiii chiiiiii zile kona sasa ahhhAhahahaaaaaaaa.
Mimi hadi Songea nishafika kwa ajili hiyo.
Matusi hayauzwi lakini, ungempa tuDem yuko Arusha mimi niko Tabora (kilometa zaidi ya 700). Tumeongea vizuri kwenye simu tumeelewana. nimefunga safari kutoka kule hadi chuga. Nipo stendi nampigia simu ananijibu " Hee.. Mungu wangu.. umekuja kweli..? Mi nilijua utani..!"
Njaa ya nini mkuu duuh[emoji3] [emoji3] , weweeeHeee....[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
labda kama umeshiba
Kama unanjaa utamkaribisha nakumpa
Hahaaa,usiogope huku panga kitu cha kawaidaa[emoji3] [emoji3] [emoji3][emoji16][emoji16] unataka uje na mapanga?
Hahaha hapana asee... Panga kawaida kuwa nalo msituni siyo huko kwingine ..Hahaaa,usiogope huku panga kitu cha kawaidaa[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Huku kwetu panga ni kama vile usivyoweza kuacha kuvaa nguo. Panga lazima liwepo kibindoni all the time bana[emoji3] [emoji3]Hahaha hapana asee... Panga kawaida kuwa nalo msituni siyo huko kwingine ..
Njaa ya nini mkuu duuh[emoji3] [emoji3] , weweee
Itabidi tukutane "neutral ground " ili kuwe na fairness...[emoji16][emoji16]Huku kwetu panga ni kama vile usivyoweza kuacha kuvaa nguo. Panga lazima liwepo kibindoni all the time bana[emoji3] [emoji3]
Teh ...Duuh[emoji18]
Huwa kabla sijasafiri kwaajili ya mbunye napiga punyeto mara tatu...mara ya nne wazo la kumfuata huyo manzi bado likiendelea kuwepo...hapo naenda sasa...ila kiukweli akili za nyege hazijawahi kumuacha mtu salama...