alwatan yusuf
JF-Expert Member
- Nov 20, 2016
- 347
- 290
Hatariiiiiii [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Hahaha acha hizo aisee.hakuna kitu kama ichoPengine unayo moja tu na u mvivu wa kufua!!
dah kuna mabinti mafundi kweli labda tayari kashakutengenezaMama la mama hua anachukua boxer anazoona zinamfaa anavaa, alichukua mbili na kuondoka nazo, zimeshakua zake.
Ila tukiwa kwenye ugomvi nikijifanya nataka kuchepuka hua sikubaliwi, yaani mpaka ananikuta na kichupa kimejaa vilevile, mleta uzi umenifungua macho.
duh.labda kwel alikua anaenda kutupa mkuu.hahahaumasema boxer mi alitaka chukua ndomu used kama mara 3 akidai anaenda tupa ila sijawahi kubali huwa nampokonya
yote yanawezekana mapenzi na ushirikina.
sio mjamzito.sema huwa anakaa mbali na mimiNi mjamzito
Tehe tehe tehe
Gusa unaseHivi swala mpenzi wako kukuomba aondoke na nguo yako ya ndani .ni uzungu?.mapenzi au ushirikina? .Mimi niimemwambia ashidwe na alegee
duh.nafuu mtaalamu umekuja..nifungue macho ili nimuangalie kwa jicho la tatuGusa unase
Kama hukubaliwi katika zama hizi za Magu una bahati mbayaMama la mama hua anachukua boxer anazoona zinamfaa anavaa, alichukua mbili na kuondoka nazo, zimeshakua zake.
Ila tukiwa kwenye ugomvi nikijifanya nataka kuchepuka hua sikubaliwi, yaani mpaka ananikuta na kichupa kimejaa vilevile, mleta uzi umenifungua macho.
Basi mpe, angetaka kukuloga wala asingekuombaapana .sio
Ngoja nikusaidie kucheka[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ngoja nicheke kwanza....
😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀
Ngoja nikusaidie kucheka[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]