muhomakilo jr
JF-Expert Member
- Jul 28, 2013
- 16,215
- 15,608
Kila ainusapo,anakuona wewe...ha ha ha.
Wewe ndo uache uchokozi wako NzagambaMuree acha uchokozi..
Hapa tutabahatsha tu jibu.Jibu sahihi analo ye'mwenyew.Hivi swala mpenzi wako kukuomba aondoke na nguo yako ya ndani .ni uzungu?.mapenzi au ushirikina? .Mimi niimemwambia ashidwe na alegee
mpe mpyasio mjamzito.sema huwa anakaa mbali na mimi
Sasa wasiwasi wa nini? Akitaka kukuroga anapaka dawa kwenye papuchi... utaona hyo papuchi boraa kuliko yyte... mda wa kuomba chupi utoke wap... mpka amtafte mganga akurogee chupi... lolMimi ni me aisee
mpya hatakimpe mpya
duhSasa wasiwasi wa nini? Akitaka kukuroga anapaka dawa kwenye papuchi... utaona hyo papuchi boraa kuliko yyte... mda wa kuomba chupi utoke wap... mpka amtafte mganga akurogee chupi... lol
Kwanza hapo tyr usharogwa😳😳 kaombewe
povu la nini?nimeandika wapi nimemgegeda?Wewe una sema umemwambia ashindwe na alegee kwa mamlaka ipi? Huo ulioufanya ni uzinzi kwa vile mtu mwenyewe si mkeo. Kwahiyo hauna utukufu wowote ktk hiyo kauli au mamlaka au amri