Ni kweli 'single mothers' wengi hawana maadili?

Ni kweli 'single mothers' wengi hawana maadili?

7d4be341b851def0d2f089e9a0be385e.jpg


Povu Ruksaaa
Thread yako haina uhalisia 100%. Ukumbuke siyo single mother wote. Wengine walijitolea kwa kila kitu lkn mwisho wa siku wakazalishwa na kuachwa. Rudia kufanya utafiti upya ila ulichoandika hapa hakina uhalisia
 
Single mothers ni hatari...

I will never suggest for anyone to marry a single mother by any means neccessary!
Sana mkuu,,hayo maneno hata wazee wanashauri ivo,,, akisikia unaleta story za kudate au kumarry single mother lazma akutzame kwa jicho la huruma
 
Kuna single mother mmoja nimekutana naye kama miezi mi3 sahz yupo poa sana full maadili, humble, mtulivu yaan alifanya tu mistake moja ikawa goal!

Baada ya jamaa kumpa mimba akamkataa kabsa, ingekuwa sina mchumba ningemuoa aisee
 
Thread yako haina uhalisia 100%. Ukumbuke siyo single mother wote. Wengine walijitolea kwa kila kitu lkn mwisho wa siku wakazalishwa na kuachwa. Rudia kufanya utafiti upya ila ulichoandika hapa hakina uhalisia


Kuna tatizo atakua nalo.
Ataweza kua na kila kitu,tabia nzuri nk.Ila maybe uchi mbaya,etc.

Aisee kuna sababu muhimu sana.

Na pia hata kama akiwa hana tatizo lolote,basi inaonesha ana very poor sense of judgement about maisha yake.Ila kama mtu anataka kuoa mtu wa namna hiyo,hey you are free!
 
Sio Kweli,na ujue hiyo inategemea mahusiano yalopta yalkuaje kama uliumizwa sana kihisia hata kumpa mtu mwngne chance inakua ngumu mno..na hlo swala et unajdai kumpenda mtto il umpate mamake inategemea pia unaeza ukafanya hayo af unapoleta tu issue za mapenz unaishia kua blocked..kwa Kweli achen kukariri sio wote warahis hvo
Mkuu hayaa maneno tu unasema kuwa utablock,, bt in real situation haipo ivo,, Ukwel unaujua vzr
 
Wengi wamefikia hatua ya kuwasakama single mother kwa sbb ya ile ''YA WAO KUJILINDA DHIDI YA WANAUME WAKWARE NA HUWA NA MAHABA YA DHATI KWA WANAUME WALIOZAA NA ILA SIYO WOTE" Ila alichoandika mtoa thread hakina uhalisia wwte. Wapo single mother wazuri tu.
Mbona huwajawauliza kuhusu single father? Wanaume waliotelekeza familia wako wapi? Hebu waulize
 
Thread yako haina uhalisia 100%. Ukumbuke siyo single mother wote. Wengine walijitolea kwa kila kitu lkn mwisho wa siku wakazalishwa na kuachwa. Rudia kufanya utafiti upya ila ulichoandika hapa hakina uhalisia
Sawa mkuu
 
Kuna single mother mmoja nimekutana naye kama miezi mi3 sahz yupo poa sana full maadili, humble, mtulivu yaan alifanya tu mistake moja ikawa goal!

Baada ya jamaa kumpa mimba akamkataa kabsa, ingekuwa sina mchumba ningemuoa aisee
So na ww unapita tu,, haujengi kibanda,, muonee huruma
 
Kuna tatizo atakua nalo.
Ataweza kua na kila kitu,tabia nzuri nk.Ila maybe uchi mbaya,etc.

Aisee kuna sababu muhimu sana.

Na pia hata kama akiwa hana tatizo lolote,basi inaonesha ana very poor sense of judgement about maisha yake.Ila kama mtu anataka kuoa mtu wa namna hiyo,hey you are free!
Uchi siyo tatizo. Unajua wanaume tulio na true love tunavumilia mengi sana mwisho wa siku unaamua kuondoka kimya kimya.
 
Uchi siyo tatizo. Unajua wanaume tulio na true love tunavumilia mengi sana mwisho wa siku unaamua kuondoka kimya kimya.
Ushajiuliza kwann uondoke kimya kimya mkuu,, wkt ulishow true love
 
Uchi siyo tatizo. Unajua wanaume tulio na true love tunavumilia mengi sana mwisho wa siku unaamua kuondoka kimya kimya.


Hebu kua serious mzee MacMahon!

Tena kwenye Prison Break uliniua Wyatt Mathewson!Spy mkali kama McMahon hatakiwi kua namna hii!

Uchi ni ishu kubwa sana mzee.Kuna uzi humu jamaa alikua anaomba ushauri wa kumuacha mke wake maana dem alivunga sana mpaka kaolewa jamaa kuja kugusa dem ana maji kiama!Jamaa alikua anaongea kwa machungu sana na alikua anaonesha amechoka kabisa hawezi kuendelea na ndoa.

Ni very serious ishu mkuu!
 
Back
Top Bottom