Ni kweli 'single mothers' wengi hawana maadili?

Ni kweli 'single mothers' wengi hawana maadili?

Nigendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Posts
23,296
Reaction score
122,445
7d4be341b851def0d2f089e9a0be385e.jpg


Povu Ruksaaa
 
Ila ni wepesi sana Kutongozeka na Kubaiolojika / Kungonoka / Kubanduliwa / Kukanyagwa / Kutinduliwa / Kufanywa.
Sana mkuu,,,tyl mambo yanakuwa yeshawachanganya so kla mwanaume anaekuja mbele yake anamwamwini mwsho WA sku anamvulia sketi
 
Hakuna mwanamke mrahisi wakat wa kutongoza km single mother,,, na Wanaume tushawajua huwa tunaelekezea Nguvu nyingi kwa mtt wake,, vizawad vya hapa na pale,, mwsho wa siku mtu akishamvua sket anakaa juu
 
Ugomvi uko wapi hapo?

Povu lako linaashiria kama vile na Wewe ni Singo Mazeri na bado unatafuta Mwanaume lakini pengine ' Karata ' zako bado hajizakubali. Hata Mimi ni Singo Faza pia kama vipi tutengeneza ' Kolabo ' na tupeane ushirikiano uliotukuka wa ' Kibaiolojia ' Mkuu.
 
Povu lako linaashiria kama vile na Wewe ni Singo Mazeri na bado unatafuta Mwanaume lakini pengine ' Karata ' zako bado hajizakubali. Hata Mimi ni Singo Faza pia kama vipi tutengeneza ' Kolabo ' na tupeane ushirikiano uliotukuka wa ' Kibaiolojia ' Mkuu.
Single dad + single mother=???
 
Sana mkuu,,,tyl mambo yanakuwa yeshawachanganya so kla mwanaume anaekuja mbele yake anamwamwini mwsho WA sku anamvulia sketi

Inayovuliwa siyo Sketi bali ni Chupi Mkuu. Umesahau tu au umejisahaulisha hapo? Kwani ' Mkuyenge ' wako huwa unaingiza Sketini au Chupini?
 
Back
Top Bottom