Ni kweli mwanamke anahudumiwa kila kitu?

Ni kweli mwanamke anahudumiwa kila kitu?

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Posts
11,866
Reaction score
4,262
Hope mmeamka salama

Nilikuwa na mjadala jana kuhusiana na matunzo ya mwanamke. Anasema hela ya mwanamke ni yake na ishu zake, pamoja na kuhudumia ndugu zake. Kipato cha mwanaume ni kwa mahitaji YOTE ya familia ikiwa ni pamoja na kumhudumia saluni, mavazi, afya, burudani, n.k.

Kifupi haelewi vingine. Nimemweleza kuwa maisha ya leo sio ya zamani ila bado mzito sana. Ni mwanamke wa makamo ila bado kuingia maisha ya ndoa.

Tujadili hili kwa faida ya wote
 
Hela ya mwanamke ni yake mwanamke kwa mwanaume ambaye hajampenda.

Sisi wanawake tukipenda ni wahongaji wazuri sana. Sikuwahi kudhani ningeweza kumnunulia mwanaume iPhone ya M 2+ heheheeee. Hapa ni vile sina hela sana na gari angepata.
 
Binafsi nlitamani mwanamke wangu akae tu nyumbani bila kutoka hata nje ya geti. Ningemlipa mshahara, na angekuwa mtumishi kwenye kampuni ya familia yangu. Ningemfanyia kila kitu ambacho ni furaha yake. Ningemfungulia kiwanda kidogo mfano cha kushona nguo zikawa zinauzwa na angekuwa na watumishi kadhaa labda 20 hivi wa kumsaidia kazi za kushona, ama kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni ama chalk then kungekuwa na vijana wa kutembeza bidhaa zake then mimi ningehangaika kutafuta mali nje. Hapo akisema ni zake sawa
 
Hela ya mwanamke ni yake mwanamke kwa mwanaume ambaye hajampenda.

Sisi wanawake tukipenda ni wahongaji wazuri sana. Sikuwahi kudhani ningeweza kumnunulia mwanaume iPhone ya M 2+ heheheeee. Hapa ni vile sina hela sana na gari angepata.
Hapa kuna suala la kunijali mimi (ambapo kwangu sio kipaumbele) na ishu ya kipato chake kwa mustakabali wa familia. Yani kama najenga yeye asomeshe
 
Binafsi nlitamani mwanamke wangu akae tu nyumbani bila kutoka hata nje ya geti. Ningemlipa mshahara, na angekuwa mtumishi kwenye kampuni ya familia yangu. Ningemfanyia kila kitu ambacho ni furaha yake. Ningemfungulia kiwanda kidogo mfano cha kushona nguo zikawa zinauzwa na angekuwa na watumishi kadhaa labda 20 hivi wa kumsaidia kazi za kushona, ama kiwanda kidogo cha kutengeneza sabuni ama chalk then kungekuwa na vijana wa kutembeza bidhaa zake then mimi ningehangaika kutafuta mali nje. Hapo akisema ni zake sawa
Kwa hiyo hicho kipato hata kama hutajua kinaenda wapi ni sawa?
 
Hope mmeamka salama
Nilikuwa na mjadala jana kuhusiana na matunzo ya mwanamke. Anasema hela ya mwanamke ni yake na ishu zake, pamoja na kuhudumia ndugu zake. Kipato cha mwanaume ni kwa mahitaji YOTE ya familia ikiwa ni pamoja na kumhudumia saluni, mavazi, afya, burudani, n.k.

Kifupi haelewi vingine. Nimemweleza kuwa maisha ya leo sio ya zamani ila bado mzito sana. Ni mwanamke wa makamo ila bado kuingia maisha ya ndoa.

Tujadili hili kwa faida ya wote
Huyo ni mbinafsi sana MWACHEE!
 
Hapa kuna suala la kunijali mimi (ambapo kwangu sio kipaumbele) na ishu ya kipato chake kwa mustakabali wa familia. Yani kama najenga yeye asomeshe
Hiyo haiwezekani kuwekeana majukumu ya hivo. Eti "mimi najenga wewe somesha". Hiyo inawezekana ila usimuoneshe ni lazima au inatakiwa yeye afanye hivyo.

Hayo ni majukumu yako wewe mwanaume, mwanamke anaweza ku kusuport au hata kwa ku play part kubwa kwa mapenzi yake kwako.
 
Hiyo haiwezekani kuwekeana majukumu ya hivo. Eti "mimi najenga wewe somesha". Hiyo inawezekana ila usimuoneshe ni lazima au inatakiwa yeye afanye hivyo.

Hayo ni majukumu yako wewe mwanaume, mwanamke anaweza ku kusuport au hata kwa ku play part kubwa kwa mapenzi yake kwako.
Kwa hiyo majukumu kwamba wewe mume wajibu wako kumhudumia mkeo kwa kila jambo no matter what, hilo linawezekana sio?
 
Kwa hiyo majukumu kwamba wewe mume wajibu wako kumhudumia mkeo kwa kila jambo no matter what, hilo linawezekana sio?
Wewe nawe sasa hapo usilolielewa ni nini?
Vitabu vya dini vimeandika nini? Tamaduni zipoje? Mila zinasemaje.

Acha uvivu hudumia familia yako.
 
Wewe nawe sasa hapo usilolielewa ni nini?
Vitabu vya dini vimeandika nini? Tamaduni zipoje? Mila zinasemaje.

Acha uvivu hudumia familia yako.
Nyakati zimebadilika lakini. Maandiko hayohayo yanakataza uzinzi/uasherati ila watu wanafanya.

Halafu, unaweza toa huduma hizo (saluni, bundle, outing, etc) kwa mwanamke ambaye bado hata hamjakutana kimwili?
 
Hela ya mwanamke ni yake mwanamke kwa mwanaume ambaye hajampenda.

Sisi wanawake tukipenda ni wahongaji wazuri sana. Sikuwahi kudhani ningeweza kumnunulia mwanaume iPhone ya M 2+ heheheeee. Hapa ni vile sina hela sana na gari angepata.
Mbona kama hii CHAI ya moto sana. Naomba uipoze tafadhali.
 
Back
Top Bottom