Kumuelewa mwanamke ni kazi kweli kweli

Kumuelewa mwanamke ni kazi kweli kweli

Toredo0

Member
Joined
Mar 12, 2023
Posts
47
Reaction score
96
Hichi kitu nikikifikiria bado majibu hayaji kichwani.
Mwanamke unakuaje katika mahusiano ya dhati na mtu wako huenda mnapendana sana tu lkn huku nje mkiombwa namba mnatoa tu safi,na baadhi yenu mnarespond kila kitu

kweli kuwatetea dada zetu ni kazi hatujuwi tuwaweke fungu lipi?
 
😄😄😄 kila siku nasema.
Mwanamke aliye kwenye ndoa ndio rahisi sana kumpata kuliko aliye kwenye uchumba wa kawaida.

Hawa wa kwenye ndoa wanalika sana sana sna kingine mi naamini hakuna mwanamke ambaye anaweza kutulia na mwanaume mmoja.

Hisia huisha hvo huitaji kitu kipya kabisa ...

Takupa mfano:
 
Kiukweli
Mi nakulaga tuu aiseee nakula mno tena nina huruma sana, sasa wewe endelea kula tomato na kufokea demu wako...
Na safari hii pesa hatutoi kabisa aiseeee nakula mali safi na pesa hutoi yaan mi nipo nduki na harakati zangu
 
Shortly

Wanaoomba namba nao wana wake zao na wapenzi wao, so hii ni game ya pande zote ke na Me hatujui nini? Tunataka
Sisi wanaume tuna kaliba ya kuwachukulia wanawake tofauti na sisi kihisia. Hapo ndo unakuta mtu anaona ni sahihi ye kuzichapa nje lakini ye akichapiwa anaona mwanamke jau.
 
Mishangazi sio?
Zamani nilikua najua mimi kipaji changu ni kula mishangazi tuu

Ila badae nikakuta naanza kuwa connected na wamama wajawazito.

Nika update files kwa mukuki nikaanza sasa kwenda na hawa wa 2000 aiseeee hawa watoto ni shida an wanajikuta wanapenda sanaaaaa kiasi ambacho nikajutia sasa..

Nipo bagamoyo kwa awadhi bado naendelea kushikiliwa na huyu mumama mda huu anapika chapati huku anasema kwanini kila siku natoa sababu kibao kuwa naumwa mgongo na yeye kanileta humu kwa kazi moja tu
 
Hichi kitu nikikifikiria bado majibu hayaji kichwani.
Mwanamke unakuaje katika mahusiano ya dhati na mtu wako huenda mnapendana sana tu lkn huku nje mkiombwa namba mnatoa tu safi,na baadhi yenu mnarespond kila kitu

kweli kuwatetea dada zetu ni kazi hatujuwi tuwaweke fungu lipi?
Hao wanaume wanaowaomba namba wao wanakuwa hawana mahusiano na wanawake wengine?
 
Back
Top Bottom