Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

You may not have very much sense. But if you have enough to keep your mouth shut and look wise, it will not be long before you acquire a wide reputation as a fountain of Wisdom.


You are a confused gal. It's good quoting people but using nonsense analogy is appalling to me. Nobody shuts their mouth when they feel like contributing something. You are NOT CCM who tries to shut people down although they have a point to prove or contribute. By the way, why are you hurt if this has nothing to do with you? Please grow up:A S angry:
 
The kind of man who always thinks that he is right, that his opinions, his pronouncements, are the final word, when once exposed shows nothing there. But a wise man has much to learn without a loss of dignity.

SOPHOCLES, Antigone
​

Ukifuatilia nilivyochangia kwenye hii thread hiyo copy yako ya kutoka kwa hao wagiriki hai-make sense hapa, unapoteza muda tu.
 
Arusha ndo balaaa kuna kabaa nilienda pasipo kujijua kumbe nipo kwenye danguro! Nyuma ya ofisi za kilimanjaro express ni balaa.
 
sio kweli uchangudoa ni asili ya mtu haitokani na kabila wala mkoa fulani wala umasikini wa familia ni asili ya mtu, wa hindi kibao wamejaa huko mahotelini wanajiuza hao nao wanatoka moshi warabu kibao hao nao wanatoka mosh , huyo rafiki yako naona anakisasi na watu wa mikoa hiyo,
 
sio kweli uchangudoa ni asili ya mtu haitokani na kabila wala mkoa fulani wala umasikini wa familia ni asili ya mtu, wa hindi kibao wamejaa huko mahotelini wanajiuza hao nao wanatoka moshi warabu kibao hao nao wanatoka mosh , huyo rafiki yako naona anakisasi na watu wa mikoa hiyo,

Imeuma eh?, ila ingekua mikoa mingine .... Uchangu ni kawaida.....nairobi wakikuyu wengi wanajiuza na iko poa tu.

Usiogope
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?

Hivi inakuwaje kila kitu kibaya mnawasema wadada wa Kichagga ili hali wapo wa kinyakyusa na isitoshe hii bashara walianzisha dada zetu wa kule bukoba wakati huo wakiwa kabisa na maduka ya usiku. Mbona hamuwasifii akina dada wa Kichagga wanavyojibidisha kupata hela. Ifahamike kuwa akina dada wa kichagga ni mangangari siyo watu wa kujilegeza na huwa wanapambana mpaka pointi ya mwisho . Acheni kueleza mambo yasiyo na ukweli hapa.
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?
Acha kutuzuga bana ni wazi kuwa ww ndo unapenda mambo hayo ndio maana unauzoefu nao na wengi uliowakamata ni arusha na moshi. Acha kuzunguka tumia uzoefu wako kutoa habari
 
sina hakika ila kwa Sinza na mwenge ni wao, na uwanja wa fisi na kule mbagala wanatoka huko ulikotaja?
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?

Kaka ni rafkiako au ndo kwenye bracket( You, yourself and you?) hahahaah
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?
Aisee kaka nipe hela yangu iseee, mwaka huu nataka nijenge Moshiii
 
Nonsense question unless uniambie unafanya dissertation
You are too bookish that you cant even try to think out side the box.........shame
 
beauty is subjective mydia,mimi wachaga nawaona sio wazuri,wengi wanamaziwa mazuri ndiyo,lakini hawana viuno,na huo ndo ugonjwa wa wanaume wengi kwa sasa,halafu chagas hawana concentration kwenye mapenzi,wanawaza mambo mengi sana,utakuta katikati ya game anakumbushia ada ya mtoto,stimu zote kwishnei,naongea haya coz nilishawahi kuwa naye.
Ha ha ha, umenikumbusha long time nlikua nagonga kitu moja hivi ya kichaga. Katikati ya game eti akachukua simu anaanza kutuma meseji kwao kua atachelewa kurudi. Yaani wakati natoka Jasho na Kukakamaa mwili, ye mkavuuuuuuu!!!!
 
Ha ha ha, umenikumbusha long time nlikua nagonga kitu moja hivi ya kichaga. Katikati ya game eti akachukua simu anaanza kutuma meseji kwao kua atachelewa kurudi. Yaani wakati natoka Jasho na Kukakamaa mwili, ye mkavuuuuuuu!!!!
umenichekesha mbaya sana mkuu,unajua haya mambo kama masihara vile,lkn yanatokea sana,na ya kushangaza kwa kweli.
 
Mikoa ya machangu doa ni Tabora, Singida, Mwanza, Kagera, Arusha, Kilimanjaro, Manyara, Shinyanga. Watali ulianza kununua wanawake huko,

Tanga inaongoza kwa umalaya Tanzania nzima sio uchangudoa. Wajerumani ndio walianza kununua wanawake Tanga, na waarabu. Na ndio maana wengi wa mikoa hiyo wamemix.

kumbe changudoa na malaya ni vitu viwili tofauti.
 
Back
Top Bottom