Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Posts
1,200
Reaction score
909
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?
 
tafadhali waombe radhi dada zangu tafadhali sana mkuu!!!!kwetu si tunachanjiwa damu zilizochanganywa hela so ni watafutaji kwa namna zote ili kwenda kujenga heshima disemba huko kwetu!!!!so wengine huwa wanajipritendi tu kuuza biznezi kama vijana feki wanavyoiga umasai kupata kazi ya ulinzi.dada zetu ni warembo sana so mnawafuata na wakiwakubalia mnakuja kuwatangaza huku kuwa ni machangu....
 
Wewe sasa unatafuta shari, watakuchapa wenyewe wakija hapa, we subiri, moto utakavyokuwakia...........
 
mmmmh makubwa haya,mi nilijua uchangudoa ni biashara ya wasichana wanaotoka familia ambazo hazijasoma,tena masikini,labda kama mikoa ya Dodoma,singida,mtwara na mingineyo iliyo nyuma kimaendeleo.!!!inakuwaje hii inakuwa kinyume chake??
 
Wewe sasa unatafuta shari, watakuchapa wenyewe wakija hapa, we subiri, moto utakavyokuwakia...........
Mkuu nilisahau kuandika neno..."without prejudice".ila hata mi natoka mikoa ya huko.
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?

Sir, does it make any difference?
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?

kwanza usiseme ni rafiki yako, Ila ni wewe mwenyewe ndo Play boy.
Pili unatakiwa kutuambia kuwa Data zako zimekaaje na umejuaje? Otherwise ni kuwatukana watu wenye heshima zao.
Wewe umemsiikia rafiki yako na kutuletea mambo ya kusikia, sioni kama umewatendea haki sana, pia navojua JF inatakiwa ulete vitu vyenye uhakika.
Mi si wa sehemu iyo But the post is abusive and lacking credibility!
 
kwanza usiseme ni rafiki yako, Ila ni wewe mwenyewe ndo Play boy.
Pili unatakiwa kutuambia kuwa Data zako zimekaaje na umejuaje? Otherwise ni kuwatukana watu wenye heshima zao.
Wewe umemsiikia rafiki yako na kutuletea mambo ya kusikia, sioni kama umewatendea haki sana, pia navojua JF inatakiwa ulete vitu vyenye uhakika.
Mi si wa sehemu iyo But the post is abusive and lacking credibility!
These are social issues,u take or leave but they exists in our lives....pole sana.,mi natoka Moshi,nafikiri mi ningejisikia vibaya.
 
Mbona hujiuliz mbona ndoa nyingi nazo wahusika wanatokea pande hizi? Hakika mti wenye matunda hupigwa mawe,wengine wanatembelea jina kujipatia umaarufu tu
 
mmmmh makubwa haya,mi nilijua uchangudoa ni biashara ya wasichana wanaotoka familia ambazo hazijasoma,tena masikini,labda kama mikoa ya Dodoma,singida,mtwara na mingineyo iliyo nyuma kimaendeleo.!!!inakuwaje hii inakuwa kinyume chake??

Research zinaonesha kwamba si machangudoa wote wanaotoka kwenye familia za kimaskini, kuna hadi mdada mwenye cheo kikubwa tu benk huwa anajiuza town......this issue of uchangudoa is very complex, si umaskini tu unaosababisha wengine ni fani yao
 
Katika maisha yangu sijawahi kuwatokea hao wadada ,ngoja nikajaribu mmoja hapo corner bar
 
kwanini lkn changudoa wasitoke lkn mikoa ya Dodoma,mtwara,singida na kwingineko ambako kuko nyuma kimaendeleo??!!

becoz huko mambo ya utandawazi na so called modernity bado havijaingia kwa sana. hivyo basi morals bado zipo.
siku hizi sii unasikia wanawake wanakwambia wanaume wanpenda kugegeda basi anagalau alipie utamu wangu
 
becoz huko mambo ya utandawazi na so called modernity bado havijaingia kwa sana. hivyo basi morals bado zipo.
siku hizi sii unasikia wanawake wanakwambia wanaume wanpenda kugegeda basi anagalau alipie utamu wangu
duuu kweli hakuna cha bure sasa, no free lunch
 
kwa sababu ya usiri wa biashara hii, kahaba wa dar anajiuza morogoro, kahaba wa arusha anajiuza dar, kahaba wa mwanza anajiuza arusha, kahaba wa iringa anaiujza moshi.
hii ni kwa ajili ya kutaka ndugu na marafiki wasigundue kuwa wahusika wanafanya hii biashara.
Nakushauri uwe unafanya analysis critically ili kupata reasonable findings.
 
Back
Top Bottom