Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

kuwa makini unapoandika hahari kama hii haswa unapotaja makabila ya wa2 mjomba. have a beautiful mind that will give u a power of positive thinking.
 
Niko na mdada wa Kichaga pembeni yangu, nimemsomea comment zenu na amenijibu kama ifuatavyo.

"Wachaga ni wazuri sana wa sura, yaani wanavutia sana. Sasa huyo jamaa yenu kicheche ye kila anapofanya selection, anawachagua wale wazuri. Mwambie siku aamue kumchagua mbaya aone kama atakua ni mchaga"
 
kwa sababu ya usiri wa biashara hii, kahaba wa dar anajiuza morogoro, kahaba wa arusha anajiuza dar, kahaba wa mwanza anajiuza arusha, kahaba wa iringa anaiujza moshi.
hii ni kwa ajili ya kutaka ndugu na marafiki wasigundue kuwa wahusika wanafanya hii biashara.
Nakushauri uwe unafanya analysis critically ili kupata reasonable findings.

Ni kama baadhi wadada wa kitanzania wanaoishi uingereza na marekani wanavyouwauzia wa-nigeria na wa west africa wengine. Halafu kwa wabongo wenzao wana-pretend wao ni wa heshima sanaaaaa...........
 
mi nilidhani ni wa kutoka kule kondoa na manyara si ndio mnasema ni vicheche kuliko kawaida jameni???
Hao wakishapata hela ya kula kwa siku hiyo wanaenda kulala. Wakichaga na waki-Arusha wanatafuta hela ya kujenga kwa hiyo lazima wafanye overtime ndio maana wanakuwa wapo wengi maeneo.
 
Niko na mdada wa Kichaga pembeni yangu, nimemsomea comment zenu na amenijibu kama ifuatavyo.

"Wachaga ni wazuri sana wa sura, yaani wanavutia sana. Sasa huyo jamaa yenu kicheche ye kila anapofanya selection, anawachagua wale wazuri. Mwambie siku aamue kumchagua mbaya aone kama atakua ni mchaga"
beauty is subjective mydia,mimi wachaga nawaona sio wazuri,wengi wanamaziwa mazuri ndiyo,lakini hawana viuno,na huo ndo ugonjwa wa wanaume wengi kwa sasa,halafu chagas hawana concentration kwenye mapenzi,wanawaza mambo mengi sana,utakuta katikati ya game anakumbushia ada ya mtoto,stimu zote kwishnei,naongea haya coz nilishawahi kuwa naye.
 
thats why nimesema am kidding,. sikumaanisha kuwa wanapatikana maeneo hayo bali ni utani tu,..shida si kuguswa, shida yenu wakat mnapost thread huwa mnafanya generalization sana, sasa nisipojisifia kwetu ntajisifia wap?
Acha uhuni, hayo maeneo uliyoyataja ndio haswa wanapatikana uko, na unatambua hilo unaogopa kusema, unamwogopa nani humu JF?
 
Acha uhuni, hayo maeneo uliyoyataja ndio haswa wanapatikana uko, na unatambua hilo unaogopa kusema, unamwogopa nani humu JF?

uhuni wako mwenyewe, ebo! hebu tumia akili na wewe hata kama Tanzania nzima wangepatikana wa kutokea huko, mie najua maneno ya mkosaji tu, najua mnatuonea wivu sana thats why hamuishi kutuchafua, mmeshindwa na taa ya Mungu ya mzungu ndo mtaweza, Nyoooh! tena unikome:A S angry:
 
Mosh na arusha wana maadili na siyo kama ulivyokurupuka huko na kupost unavyojisikia ni sahihi.
 
Rafiki yangu ni playboy mzuri tu, si hapa dar tu anapokaa, lkn pia hata sehemu mbalimbali za mikoani anazoenda ni yeye na mademu mademu na yeye.Nimemuuliza kitu kimoja ambacho kimenishangaza kidogo,swali nililomuuliza ni kwamba mchangudoa wengi anao wapata kwenye madanguro na barabara za kujiuza wanatoka mikoa gani?Jibu lake ni kwamba kuanzia ambiance pale corner bar,kuja meeda,kuelekea calabash mwenge na sun ciro,asilimia kubwa ya mademu anaowazoaga wanatoka kama sio Arusha basi Moshi,ni wachache sana wanatoka mbeya,dodoma,iringa na moro,hata bukoba ni wachache pia.Nikamuuliza we unajuaje kama wanatoka maeneo hayo?,akasema yeye anapo opoa milupo huwa hawatreat kama milupo kiivyo,huwa anawatreat with respect,ambapo huishia kuanzisha urafiki na story za maisha na hatimaye kujua maeneo wanayotoka,na saa ingine lafudhi zao pia humsaidia kujua.......Swali langu wana JF kama ni kweli huyu rafiki yangu anachokiiongea,nini chanzo changudoa wengi watoke mikoa ya Arusha na Moshi?


Ni kweli. Angalia hata mastaa wa bongo movie ambao ni machangu, wote asili yao ni huko huko. Kingine ambacho umesahau, wahaya pia ni kiboko ya machangu si hapa Dar tu bali hata Mwanza, Dodoma, Kahama, na kiwandani BK.
 
Hao wakishapata hela ya kula kwa siku hiyo wanaenda kulala. Wakichaga na waki-Arusha wanatafuta hela ya kujenga kwa hiyo lazima wafanye overtime ndio maana wanakuwa wapo wengi maeneo.

chunga kauli zako kijana,. hatupo huku kwa ajili ya kudhalilishana,..jiangalie!!!:israel:
 
uhuni wako mwenyewe, ebo! hebu tumia akili na wewe hata kama Tanzania nzima wangepatikana wa kutokea huko, mie najua maneno ya mkosaji tu, najua mnatuonea wivu sana thats why hamuishi kutuchafua, mmeshindwa na taa ya Mungu ya mzungu ndo mtaweza, Nyoooh! tena unikome:A S angry:



Usitokwe ma povu kwa kuambiwa ukweli. Chunguza wewe mwenyewe utaona asilimia kubwa ya machangu ni watu wa huko. Kama limekugusa pole lakini ukweli ndiyo huo. Tambua sio kila atokaye hiyo sehemu ana mafanikio that's hypothetical...:confused2:
 
uhuni wako mwenyewe, ebo! hebu tumia akili na wewe hata kama Tanzania nzima wangepatikana wa kutokea huko, mie najua maneno ya mkosaji tu, najua mnatuonea wivu sana thats why hamuishi kutuchafua, mmeshindwa na taa ya Mungu ya mzungu ndo mtaweza, Nyoooh! tena unikome:A S angry:
Kwa hiyo mleta mada anakuonea wivu mchaga mwenzake? Nitafute nikukome, kikwetu kukoma ni kula tigo.
 
Usitokwe ma povu kwa kuambiwa ukweli. Chunguza wewe mwenyewe utaona asilimia kubwa ya machangu ni watu wa huko. Kama limekugusa pole lakini ukweli ndiyo huo. Tambua sio kila atokaye hiyo sehemu ana mafanikio that's hypothetical...:confused2:

sometimes try to think critically, si unakurupuka tu na kuanza kushambulia makabila ya watu,. kuweni makini wewe utazungumzaje tena kwa kujiamini kana kwamba wewe ndo mhusika,.?
 
sometimes try to think critically, si unakurupuka tu na kuanza kushambulia makabila ya watu,. kuweni makini wewe utazungumzaje tena kwa kujiamini kana kwamba wewe ndo mhusika,.?


Why would I talk upuuzi wakati that's the truth? Chunguza machangu wa hapa Dar, anza na bongo movie then zunguka mitaa ya Oysterbay usiku na kwenye madangulo hapa Dar, then njoo unikosoe.:A S angry:
 
Kwa hiyo mleta mada anakuonea wivu mchaga mwenzake? Nitafute nikukome, kikwetu kukoma ni kula tigo.


Naona ameline ni mmoja kati ya wale mademu walio okoka badala ya kufanya vitu fulani hivi na kuhamua kuachana navyo kwa sasa. Tambua kuwa ukweli utabaki pale pale tu.
 
Last edited by a moderator:
kwa mama yako,. tusiharibiane siku hapa plzzz, tusijefika mbali
Mama angu si wewe, tatizo liko wapi?
I have no doubt wewe utakuwa ni mmoja wa wanaouza uhakika 100%, na ndio maana ume-react that way, wewe sio mchaga pekee humu ndani na kabila yangu mimi huijui. I believe ukweli unauma, pole sana najua una-go through a lot of pain, sijakutuma mimi uuze, nimechangia mada kama watu wengine, kwa hiyo usinilaumu mimi, nakutakia biashara njema.
 
Mama angu si wewe, tatizo liko wapi?
I have no doubt wewe utakuwa ni mmoja wa wanaouza uhakika 100%, na ndio maana ume-react that way, wewe sio mchaga pekee humu ndani na kabila yangu mimi huijui. I believe ukweli unauma, pole sana najua una-go through a lot of pain, sijakutuma mimi uuze, nimechangia mada kama watu wengine, kwa hiyo usinilaumu mimi, nakutakia biashara njema.

The kind of man who always thinks that he is right, that his opinions, his pronouncements, are the final word, when once exposed shows nothing there. But a wise man has much to learn without a loss of dignity.

SOPHOCLES, Antigone
​

 
Naona ameline ni mmoja kati ya wale mademu walio okoka badala ya kufanya vitu fulani hivi na kuhamua kuachana navyo kwa sasa. Tambua kuwa ukweli utabaki pale pale tu.

You may not have very much sense. But if you have enough to keep your mouth shut and look wise, it will not be long before you acquire a wide reputation as a fountain of Wisdom.
 
Back
Top Bottom