Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

Ni kweli Changudoa wengi Dar wanatoka Moshi na Arusha.

duh!...hyo ilkuwa kiboko mkuu...never hear this b4!!!
 
kumbe changudoa na malaya ni vitu viwili tofauti.

Yes ni vitu viwili tofauti. Lakini vinafanana.
Kama unajua tofauti ya mwizi na jambazi.
Au tofauti ya kibaka na mwizi.
Au tofauti ya tapeli na mlaghai.

Na changudoa ni wale watu wa cash, hauna cash sepa.

Changudoa ujitembeza barabarani, sehem za starehe kujiuza,
na wanauwezo wa kufanya mapenzi hata na watu 15 kwa siku.

Na changudoa hachagui mtu, hachagui umbile la mtu, wala hali ya mtu ama afya ya mtu, haimuhusu yeye cash.

Machangudoa wengi ufanya mapenzi na watu masikini, viziwi, mabubu, viwete, na wazee.
Yaani wanaume wenye matatizo kupata wanawake uenda kwa machangudoa.

Ukimpa changudoa laki 5 cash, fanya mapenzi na huyu maiti, mbwa, ama paka atafanya.

Yaani unaweza ukamnunua changudoa na ukamuambia afanye mapenzi na rafiki yako, houseboy wako nk.

Hata ukimuambia changudoa mupo watu 7 na wote munamuitaji siku ile, yupo teyari afanye na nyie vyote kwa zamu, mukimpa cash na nyingi.

Changudoa wapo hatarini kuwawa, wapo teyari kuua, na wengi wamewai kuua.
changudoa ni wezi na majambazi vile vile. Kila dil la pesa hawaliachagi.

Malaya hawapo hivo.
Malaya ni wale wanao penda kubadilisha badilisha wapenzi mara kwa mara. Leo yupo na huyu kesho na yule. Uwa kimapenzi na wengi kwa wakati mmoja. Utakuta mtu anawapenzi wa 5, na wa short time, na wa kudumu.

Malaya anaangalia uwezo wa mtu, umbile la mtu, afya ya mtu, na shughuli ya mtu.
Malaya haombagi pesa cash, na wala hamuahidiani umpe kiasi gani.
Malaya munaweza mukapika mukala, mukawa mke na mume lakini yeye atakuwa na wengine tu pembeni. Kuna dizain nyingi za umalaya.
Nyumba ndogo nyingi ni malaya.


Hiyo ndio tofauti nayo ijua me
 
Kama ni research, basi ni biased. Kiukweli, wasichana wa Moshi na Arusha ni wazuri, weupe, as compared to mikoa mingine kama Iringa, Mbeya, Songea Dodoma etc ambao wengi ni wafupi, weusi etc. Huyo jamaa yako anafanya choice za shepu anayotaka na huishia kuchukua wa kanda hizo kwa sababu ya uzuri wao. PLz go back for your research.
 
Mada zingine za ajabu kweli. Ati jamaa yangu mtu wa mademu! Kwa hiyo wewe mkada kazi yako kumsikiliza anavyokuhadithia awapo na machangudoa wake! Halafu unasema ati huwa anaanzisha urafiki nao! What a story!
 
Last edited by a moderator:
Chaga pple wanapenda kudunguana vibaya mno isitoshe hawaridhiki
 
Nakuheshimu sana na ndiyo maana nimekusitiri kwa kutokutukana, nimetumia heshima ya kutokukujuwa.

yan watu wengine bwana! huku hatutukanani matusi baba, ni hoja tu ndo matus ya huku, ukiona mtu anamtukana mtu ujue kashazidiwa huyo au ana upungufu wa akili coz how can u dare to insult while, hata unaemtukana humjui?mmh this world is so wonderful,. hongera kwa hilo
 
Kama ni research, basi ni biased. Kiukweli, wasichana wa Moshi na Arusha ni wazuri, weupe, as compared to mikoa mingine kama Iringa, Mbeya, Songea Dodoma etc ambao wengi ni wafupi, weusi etc. Huyo jamaa yako anafanya choice za shepu anayotaka na huishia kuchukua wa kanda hizo kwa sababu ya uzuri wao. PLz go back for your research.

sivyo tu, labda we utamwamini vip mtu akikuambia natokea moshi au natokea arusha, yeye alithibitisha vip kama kweli? kama aliongopewa je? achana nao hao wasiofikiri kwa upeo
 
Yes ni vitu viwili tofauti. Lakini vinafanana.
Kama unajua tofauti ya mwizi na jambazi.
Au tofauti ya kibaka na mwizi.
Au tofauti ya tapeli na mlaghai.

Na changudoa ni wale watu wa cash, hauna cash sepa.

Changudoa ujitembeza barabarani, sehem za starehe kujiuza,
na wanauwezo wa kufanya mapenzi hata na watu 15 kwa siku.

Na changudoa hachagui mtu, hachagui umbile la mtu, wala hali ya mtu ama afya ya mtu, haimuhusu yeye cash.

Machangudoa wengi ufanya mapenzi na watu masikini, viziwi, mabubu, viwete, na wazee.
Yaani wanaume wenye matatizo kupata wanawake uenda kwa machangudoa.

Ukimpa changudoa laki 5 cash, fanya mapenzi na huyu maiti, mbwa, ama paka atafanya.

Yaani unaweza ukamnunua changudoa na ukamuambia afanye mapenzi na rafiki yako, houseboy wako nk.

Hata ukimuambia changudoa mupo watu 7 na wote munamuitaji siku ile, yupo teyari afanye na nyie vyote kwa zamu, mukimpa cash na nyingi.

Changudoa wapo hatarini kuwawa, wapo teyari kuua, na wengi wamewai kuua.
changudoa ni wezi na majambazi vile vile. Kila dil la pesa hawaliachagi.

Malaya hawapo hivo.
Malaya ni wale wanao penda kubadilisha badilisha wapenzi mara kwa mara. Leo yupo na huyu kesho na yule. Uwa kimapenzi na wengi kwa wakati mmoja. Utakuta mtu anawapenzi wa 5, na wa short time, na wa kudumu.

Malaya anaangalia uwezo wa mtu, umbile la mtu, afya ya mtu, na shughuli ya mtu.
Malaya haombagi pesa cash, na wala hamuahidiani umpe kiasi gani.
Malaya munaweza mukapika mukala, mukawa mke na mume lakini yeye atakuwa na wengine tu pembeni. Kuna dizain nyingi za umalaya.
Nyumba ndogo nyingi ni malaya.


Hiyo ndio tofauti nayo ijua me
Nimependa sana ufafanuzi wako mkuu, brief but detailed na very impressive.
 
yan watu wengine bwana! huku hatutukanani matusi baba, ni hoja tu ndo matus ya huku, ukiona mtu anamtukana mtu ujue kashazidiwa huyo au ana upungufu wa akili coz how can u dare to insult while, hata unaemtukana humjui?mmh this world is so wonderful,. hongera kwa hilo


Thanks for understanding the point. Hujatukanwa na mimi na sitokutukana hata siku moja ila wewe ndo umeleta hiyo hoja ya mimi kukutukana wewe. How, I don't know.....na ndiyo maana nimekujibu kuwa sijakutukana. :confused2:
 
wa huko wanagawa bure bado hawajajua kuuza. mfano mtwara wanadai kumnyima mtu ni dhambi kwani wamepewa bure.
 
Ovyoo kabisa unafurahije kuwa na urafiki na mtu ka huyo,tabia zako nazo zitakua mbov mbov si ajab unamtaman ata akuaproach awe wako maana wengine akili zenu sifuri....
Sio sidfa kuwa playboy au kua rafik wa playboy atakushaur vitu vya ajab ajab tu....uplayboy kwa machangu sifa mbaya
 
Back
Top Bottom