Ni kweli asali ikimwagiwa kwenye dushe halisimami?

Ni kweli asali ikimwagiwa kwenye dushe halisimami?

Hapana banaa kulikuwa na bi dada humu aliyewahi kuandika kwamba nyumbani kwake hakukosekani asali na asali hiyo kazi yake ni kutumika wakati wa kugegedwa pia alidai ilikuwa inaongeza utamu kupita kiasi.

Mmmmh bak ya kweli hay
 
Wakuu,

Naombeni msaada kwa anaefahamu, kumekuwa na tesesi kuwa ukimwagia asali kwenye dushe unaliua kabisa halisimami tena.

Je ni kweli?
Kuna sehem nilisikia au kusoma kuwa ukimwagia hasali kwenye dushe af ukamfanya mschana anajiskia vzr sana
Nikawa nafanya
Leo ni miaka miwili imepita
Hizo stori za vijiweni2 braza
 
Kuna sehem nilisikia au kusoma kuwa ukimwagia hasali kwenye dushe af ukamfanya mschana anajiskia vzr sana
Nikawa nafanya
Leo ni miaka miwili imepita
Hizo stori za vijiweni2 braza
Asante mkuu ngoja nitumie na mim
 
Wakuu,

Naombeni msaada kwa anaefahamu, kumekuwa na tesesi kuwa ukimwagia asali kwenye dushe unaliua kabisa halisimami tena.

Je ni kweli?
we ni me au ke?kama ni me jaribu na lako,kama ni ke jaribu la mumeo!
 
Mimi ninachofahamu ni kuwa Ng'ombe akila majani yaliyopakwa asali anakufa palepale.Hii nimeishuhudia pasina shaka.Jaribu kama kuna Ng'ombe karibu halafu leteni mrejesho.
 
Wakuu,

Naombeni msaada kwa anaefahamu, kumekuwa na tesesi kuwa ukimwagia asali kwenye dushe unaliua kabisa halisimami tena.

Je ni kweli?
Hivi wewe muuliza swali unaumri gani na unawaza nini? Hivi unamwagia asali huko sehemu ili iweje?
 
Wengine hatuendi mapenzin bila asali,,unaimwagia kwenye dushe halaf du analinyonya dushe mpk asali iishe
 
leo ndio nimeamini wabongo wengi hamjui mapenzi, hivi hamjui kuwa mapenzi ni uchafu basi kama ni uchafu wenzenu huku tabora wakati wa kugegedana huwa unaweza kupaka asali kwenye dushe ili kuleta ulaini flani hiv, au paka papuchi kabla ya tendo hapo papuchi itamuwasha na hawezi kujikuna na kucha coz atajiumiza ila dushe ndio hutumika kupunguza muwasho
## hiv hamjawahi kusikia ule msemo wanasema tamu kuliko asali
 
Back
Top Bottom