Ni kitu gani ambacho kiliwahi kukutoa ushamba?

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,281
2,000
Je nikitu gani ambacho kiliwai kukutoa ushamba katika maisha yko unacho kikumbuka..

Mimi ni pikipiki ilinitoa ushamba sana hicho kitu enzi hizo lakin
weka na chako twende sawa
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,667
2,000
Mungu nsamehe ila siku ya kwanza kufunuliwa uchi na mwanamke na kuniruhusu niweke kidude changu...nlisikia jotoooo na kupizi chwaap nikachanganyikiwa kwnz kwa raha kidogo nizimie.
 

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,281
2,000
Mara ya kwanza kutumia smart phone, nimetoka dukani nimefika home nimeicharge battery full nimeingia mtaani, mtu wa wa kwanza ananipigia ninapress green button, kuna kaka aliniona alikuja kunisaidia kufuta na kidole, oohh.
doooh...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom