Ni kipi kilicho tangula Rangi au matunda zambarau? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kipi kilicho tangula Rangi au matunda zambarau?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Slave, Jul 26, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,993
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Inawezekana rangi ya zambarau ndio iliyotangulia kabla ya tunda,ndipo yalipokuja haya matunda wakayaita kutokana na kufananishwa na rangi ya zambarau.! pia matunda yanawezekana kuwa yalikuwepo kabla ya rangi, embu nielewesheni hapo ni kipi kilitangulia?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    lilitangulia tunda na rangi yake......
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,993
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    pretaa hahahaha chagua mji
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,737
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    lilitangulia tunda,
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jibu lako tohoa hapa ,
    Inaposemwa " ile ni rangi ya Mawingu (bluesky)
    yalitangulia mawingu au rangi kuwepo ?
    Some quiz , found result from quiz !
     
Loading...