Ni JK au GT wa JF ndio wasiojua ?


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Baraza la mpito la Libya limegungua kaburi la pamoja ambalo wamezikwa watu wapatao 1200 ambapo limetangaza litatumia vipimo vya kutambua vinasaba (DNA) ili kujua ndugu wa wafu hao. Ilipotokea ajali ya MV spice landers zanzibar, Rais JK aliwaomba wataalam watumie DNA ili kutambua maiti za wale ambao waliozikwa na serikali ili kujua ndugu zao. Lakini cha kushangaza , watu humu JF walikuja juu na kumshambulia Rais kuwa alikuwa hajui asemalo. Hii yaonyesha kabisa, kumbe GT wa humu JF ndio hawajui wasemalo na kuandika vitu kwa ushabiki badala hali halisi.
 
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
527
Likes
38
Points
45
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
527 38 45
kwa akili zangu nadhani inatakiwa kuwa na database ya dna ili kufanya comparison na zile ambazo zitapatikana,
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Baraza la mpito la Libya limegungua kaburi la pamoja ambalo wamezikwa watu wapatao 1200 ambapo limetangaza litatumia vipimo vya kutambua vinasaba (DNA) ili kujua ndugu wa wafu hao. Ilipotokea ajali ya MV spice landers zanzibar, Rais JK aliwaomba wataalam watumie DNA ili kutambua maiti za wale ambao waliozikwa na serikali ili kujua ndugu zao. Lakini cha kushangaza , watu humu JF walikuja juu na kumshambulia Rais kuwa alikuwa hajui asemalo. Hii yaonyesha kabisa, kumbe GT wa humu JF ndio hawajui wasemalo na kuandika vitu kwa ushabiki badala hali halisi.
'Rais' alisema ikibidi DNA itumike..........haikubidi
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
kwa akili zangu nadhani inatakiwa kuwa na database ya dna ili kufanya comparison na zile ambazo zitapatikana,
Mkuu siyo lazima kuwa na data base ya DNA profiles ili uweze kutambua maiti. Unahitaji ndugu wa marehemu ambao wanachangia wazazi ili uweze kulinganisha DNA zao.

Siyo kazi ngumu sana kwani pale kwa Mkemia Mkuu wanafanya...Kama kipimo hiki hakikutumika kwa wahanga wa Meli huko Zenji ni uzembe wa serikali!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Baraza la mpito la Libya limegungua kaburi la pamoja ambalo wamezikwa watu wapatao 1200 ambapo limetangaza litatumia vipimo vya kutambua vinasaba (DNA) ili kujua ndugu wa wafu hao. Ilipotokea ajali ya MV spice landers zanzibar, Rais JK aliwaomba wataalam watumie DNA ili kutambua maiti za wale ambao waliozikwa na serikali ili kujua ndugu zao. Lakini cha kushangaza , watu humu JF walikuja juu na kumshambulia Rais kuwa alikuwa hajui asemalo. Hii yaonyesha kabisa, kumbe GT wa humu JF ndio hawajui wasemalo na kuandika vitu kwa ushabiki badala hali halisi.
kwa akili zangu nadhani inatakiwa kuwa na database ya dna ili kufanya comparison na zile ambazo zitapatikana,
Ogopa Wanasiasa bwana GB!
Ishu ya Libya haijajiegemeza kwenye u-political vampire'

Ishu ni kwamba Mkubwa alikurupuka kusema, wakati anajua wazi kuwa zoezi hilo maandalizi yake yatachukua miaka kadha, na hadi kufikia ukamilifu itakuwa yeye hayupo madarakani!
Kama ishu ndogo za kuunda kamati kuchunguza chanzo cha mlipuko wa silaha hazitoi majibu kwa miaka, itakuwa suala hilo la uchunguzi wa kisayansi wa DNA?...
JE REAGENTS ZIPO ZA KUTOSHA?...Maabara vipi?...Je related cases za kawaida zisizo za emergency zinakuwa solved kwa efficiency gani?
Kuna maswali mengi zaidi ya majibu kwenye kauli ya JK!
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
Kwani hapa hoja hasa ni nini? Rais kusema? Mambo mangapi yametolewa tamko na Rais
lakini hadi sasa hayajatekelezwa au hayatekelezeki? Kwanza tunajua gharama ya DNA?
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Mkuu siyo lazima kuwa na data base ya DNA profiles ili uweze kutambua maiti. Unahitaji ndugu wa marehemu ambao wanachangia wazazi ili uweze kulinganisha DNA zao.

Siyo kazi ngumu sana kwani pale kwa Mkemia Mkuu wanafanya...Kama kipimo hiki hakikutumika kwa wahanga wa Meli huko Zenji ni uzembe wa serikali!
Hujamwelewa Silly alichomaanisha, Tanzania hatuna DATA BANK ya DNA hata hizo DNA za wazazi wa marehemu unaowasema hazipo sehemu yeyote ile itabidi na wao wapimwe kwanza. Nchi za wenzetu mtoto anapozaliwa anakuwa na file lake likiwa na vipimo vya DNA kwa hiyo inakuwa rahisi kumtambua janga linapotokea, kwa Tanzania ni vigumu sana kwa vile hatuna data bank yeyote mbali ya cheti cha kuzaliwa Birth certificate hata hicho kwa wazazi wetu ni vigumu kuvipata sembuse vipimo vya DNA zao. Ndio maana watu walikejeli JK aliposema maiti watapimwa DNA kutambua ndugu zao ambao hajui atapata wapi vipimo vyao.
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Ogopa Wanasiasa bwana GB!
Ishu ya Libya haijajiegemeza kwenye u-political vampire'

Ishu ni kwamba Mkubwa alikurupuka kusema, wakati anajua wazi kuwa zoezi hilo maandalizi yake yatachukua miaka kadha, na hadi kufikia ukamilifu itakuwa yeye hayupo madarakani!
Kama ishu ndogo za kuunda kamati kuchunguza chanzo cha mlipuko wa silaha hazitoi majibu kwa miaka, itakuwa suala hilo la uchunguzi wa kisayansi wa DNA?...
JE REAGENTS ZIPO ZA KUTOSHA?...Maabara vipi?...Je related cases za kawaida zisizo za emergency zinakuwa solved kwa efficiency gani?
Kuna maswali mengi zaidi ya majibu kwenye kauli ya JK!
Mkuu, umumwambia mambo mengi ya kumtosha kabisa.

1) Anaijua maabara ya mkemia mkuu huyu?? dokezo.....reagents ni issue kubwa sana pale.
2) Kama hamuwezi kuifikia meli, mtapima vinasaba vya samaki au??.......Mmeleta wazamiaji wanaozama 53m only, wakati mnajua pale Nungwi pana zaidi ya 300m. Mlifikiri hiyo meli ingezama ki-sharobaro??

Watuwalimpiga Kikwete kwasababu alitoa political statement isiyo na mashiko.
 
B

BANNED 4EVER

Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
19
Likes
1
Points
0
B

BANNED 4EVER

Member
Joined Jun 15, 2011
19 1 0
kwa akili zangu nadhani inatakiwa kuwa na database ya dna ili kufanya comparison na zile ambazo zitapatikana,
kwani dhamira si kujua ndugu zao walioko hai ili wafu wale waweze kutambulika walikotoka????
data base ya nini wakati ndugu zao wapo??????
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
kwani dhamira si kujua ndugu zao walioko hai ili wafu wale waweze kutambulika walikotoka????
data base ya nini wakati ndugu zao wapo??????
Wewe nawe maiti imeharibika labda imeliwa na samaki na kubaki mifupa utaitambuaje wakati kuna maiti(mifupa) zaidi ya mia mbili.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
59
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 59 145
Rais alisema nini kuhusu waliozembea na kupelekea meli kuzama???? na akisema ni kweli atatenda??????????
 
M

mbasamwoga

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
71
Likes
0
Points
0
Age
33
M

mbasamwoga

Member
Joined Jul 6, 2011
71 0 0
baraza la mpito la libya limegungua kaburi la pamoja ambalo wamezikwa watu wapatao 1200 ambapo limetangaza litatumia vipimo vya kutambua vinasaba (dna) ili kujua ndugu wa wafu hao. Ilipotokea ajali ya mv spice landers zanzibar, rais jk aliwaomba wataalam watumie dna ili kutambua maiti za wale ambao waliozikwa na serikali ili kujua ndugu zao. Lakini cha kushangaza , watu humu jf walikuja juu na kumshambulia rais kuwa alikuwa hajui asemalo. Hii yaonyesha kabisa, kumbe gt wa humu jf ndio hawajui wasemalo na kuandika vitu kwa ushabiki badala hali halisi.
kuna habari za mil 600 kumwagwa ili msifie ccm na serikali yake. Vipi na wewe umepewa laptop hiyo kusifia kaka..... Hongera
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Zero brain hawezi kuwa na kitu kichwani! Hukum watu kwa matendo yao!
 
W

WIZARD

Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
W

WIZARD

Member
Joined Sep 18, 2011
72 0 0
mara nyingi viongozi wanaongea kujiongezea umaarufu tu, hata hao viongozi wa serikali ya mpito ya wali bia hamna lolote.
 

Forum statistics

Threads 1,237,576
Members 475,562
Posts 29,293,883