Ni ipi historia ya Wayahudi nchini Marekani ?

Inferior Complex

JF-Expert Member
Oct 17, 2014
3,646
2,000
Nazani hujui vizuri wengi wa wayahudi waliopo Israeli saiv wanatoka Ethiopia had kunakipindi Mel's zenawi alilalamika anaibiwa RAIA wake
wewe ndiyo hujui kitu kabisaaa
tena UNYAMAZE
swal la kuwarejsha Jews hilo lipo na hata juzi juzi Uganda wapo waliorejeshwa lakini shida inakuja hapa.
Jews ambao wametoka Africa wamekuwa wakitoa malalamiko kuwa wananyanyaswa sanaaaa na white Jews hapo ndipo hoja YANGU ilipojikita
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,342
2,000
Leo nataka kujua historia ya Wayahudi nchini Marekani,yaani waliingiaje na wakapaje nguvu ?

Mwanye kulijua hili anisaidie.
Wayahudi pamoja na kuwa na vipaji na uvumbuzi lakini tabia yao ya kutopenda kufanya kazi ilwapelekea kupelekwa utumwani hadi hapo baada ya vita vya pili vya dunia, mnamo mwaka 1947 USA iliamua kuwatumia kwa maslahi yake. Kwahiyo nawashauri wapalestina mtaisha kwa kuuwawa mwenye nguvu mpisheni apite
 

The only

JF-Expert Member
May 19, 2011
5,367
2,000
Wayahudi pamoja na kuwa na vipaji na uvumbuzi lakini tabia yao ya kutopenda kufanya kazi ilwapelekea kupelekwa utumwani hadi hapo baada ya vita vya pili vya dunia, mnamo mwaka 1947 USA iliamua kuwatumia kwa maslahi yake. Kwahiyo nawashauri wapalestina mtaisha kwa kuuwawa mwenye nguvu mpisheni apite
kukata tamaa ni tabia za wapogolo wenzio ,ukizungumzia wanaume kama pastina uhakikishe hujageuza zipu ya suruali dogo
 

The only

JF-Expert Member
May 19, 2011
5,367
2,000
Hujui umri wangu we kama unawapenda wapalestina washauri waache kugombana na waisrael wataketea waishe tena kwa huu uongozi wa kichaa mbwatukaji Trump wasijidanganye.
Samahani kaka mkubwa,ila uwoga ni hulka ya mashoga yaani leo Magufuli akimvizia mke wangu nimuachie kwa sababu ananguvu ,big NO ! Haki ya wapalestina haipaswi kuhusiana na nguvu yao never ,alishasema Rais wa palestina wao watahakikisha hawana bidhaa moja tu amani na kweli pamoja na mafanikio yote waliyonayo bidhaa ya amani yao iko palestina wamewaachia maghorofa ,yaani watanzania wanaishi kwa raha kuliko waisrael maana hawamalizi mwezi bila kuua muisrael wala kumi ,mpaka watoke kwenye ardhi ya watu
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,342
2,000
Samahani kaka mkubwa,ila uwoga ni hulka ya mashoga yaani leo Magufuli akimvizia mke wangu nimuachie kwa sababu ananguvu ,big NO ! Haki ya wapalestina haipaswi kuhusiana na nguvu yao never ,alishasema Rais wa palestina wao watahakikisha hawana bidhaa moja tu amani na kweli pamoja na mafanikio yote waliyonayo bidhaa ya amani yao iko palestina wamewaachia maghorofa
Kwani utamfanya nn hata kumloga huwezi, kabla hujamfikia utambulia kichapo na ukicheza ni kifo. Yaani mwanaume gani mwanamke kaishamua kwenda na wewe unajifanya kumpigania ondoa maisha ya movie za wahindi kichwani kwako
 

The only

JF-Expert Member
May 19, 2011
5,367
2,000
Kwani utamfanya nn hata kumloga huwezi, kabla hujamfikia utambulia kichapo na ukicheza ni kifo. Yaani mwanaume gani mwanamke kaishamua kwenda na wewe unajifanya kumpigania ondoa maisha ya movie za wahindi kichwani kwako
Kaka basi wewe ni mtu mpole sana na nauhakika hujui ugomvi ,yaani mfano mimi ni msukuma matololi halafu wewe ni mkuu wa mkoa ukaamua kunionea kwa kutembea na mke wangu ni simpo ,nampa mimba binti yako ,yes utanifunga ila mpaka unaingia kaburini ukiambiwa taja mambo yaliyokuumiza utanitaja mimi ,mkuu kwenye ndondi mwenye mazoezi na nguvu hushinda ila kwenye ugomvi hakuna guarantee nani atashinda ,kuna tajiri mmoja mkubwa sana alimpenda mke wa mkongo akamtengenezea zengwe jamaa akatimuliwa na mke akachukua jamaa alichokifanya akarudi congo ,baada ya mwaka akarudi kinyemela na kumuua mama wa yule tajiri nakutokomea kongo baada ya mwaka akamtumia clip akimshoot mama yake mzazi ,kaka maana yangu ni duniani zipo namna nje ya manguvu ya mabomu kukuumiza au majela au mahela ,wapelestina wamekubali mke wao aishi na mume mwizi ila huku wakilia msiba wa mama yao
 

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Jul 15, 2013
8,342
2,000
Kaka basi wewe ni mtu mpole sana na nauhakika hujui ugomvi ,yaani mfano mimi ni msukuma matololi halafu wewe ni mkuu wa mkoa ukaamua kunionea kwa kutembea na mke wangu ni simpo ,nampa mimba binti yako ,yes utanifunga ila mpaka unaingia kaburini ukiambiwa taja mambo yaliyokuumiza utanitaja mimi ,mkuu kwenye ndondi mwenye mazoezi na nguvu hushinda ila kwenye ugomvi hakuna guarantee nani atashinda ,kuna tajiri mmoja mkubwa sana alimpenda mke wa mkongo akamtengenezea zengwe jamaa akatimuliwa na mke akachukua jamaa alichokifanya akarudi congo ,baada ya mwaka akarudi kinyemela na kumuua mama wa yule tajiri nakutokomea kongo baada ya mwaka akamtumia clip akimshoot mama yake mzazi ,kaka maana yangu ni duniani zipo namna nje ya manguvu ya mabomu kukuumiza au majela au mahela ,wapelestina wamekubali mke wao aishi na mume mwizi ila huku wakilia msiba wa mama yao
Bora uwe na busara uishi miaka mingi ukibuni mbinu ya kumtokomeza adui, siyo kukurutupa ukajikuta umepoteza maisha. Mwenye nguvu mpishe apite na wwe tafuta namna ya kukabiliana nae. Maana mm naona katika huo ugomvi wanyonge wanapoteza zaidi.
 

The only

JF-Expert Member
May 19, 2011
5,367
2,000
Bora uwe na busara uishi miaka mingi ukibuni mbinu ya kumtokomeza adui, siyo kukurutupa ukajikuta umepoteza maisha. Mwenye nguvu mpishe apite na wwe tafuta namna ya kukabiliana nae. Maana mm naona katika huo ugomvi wanyonge wanapoteza zaidi.
mkuu hakunaga kumpisha mtu ardhi hizo ni akiri za waafrica kula kula maugali ,ukiwa unang'ang'ana na gari yangu nakuachia ntapata nyingine ardhi ntaitoa wapi sayari ya mars , mpalestina akipigwa risasi kabla hajafa anaita wanae anawapa kiapo wasiruhusu israel iwe na amani kwenye ardhi yao anawaapisha kwa damu anakufa,watoto vidudu wanafundishwa bora kufa kuliko kuishi israel ikiwa pale ,ukishindwa kuwatoa wape misiba kila leo ,mfano kwa mwaka jana tuu wanajeshi 71 wa kiislael waliuawa mitaani hapo hatujaweka raia wa kawaida ,hiyo ni idadi ya misiba wanayolipia kukaa ardhi ya wanaume (palestine),kumbuka wasrael walio kwao idadi yao ni mil 8 sawa na wakazi wa dar wote ,pata picha kuliwa wanajeshi watano kila mwezi raia wangapi wanakuwa wamekufa ,kwenye lile bifu everybody is losing ,yaani waisrael na maakili yao yote wanapitwa kula raha na wazaramo
 
Top Bottom