Ni hesabu tu.. Kuliko kutuma laki mbili kwa simu ndani ya Dar, mtume mwanao apeleke


iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Wale masikini na wanyonge tuliokuwa tunatumiana visenti kwa mitandao ya simu,huu ni ushauri wa bure.

Kutuma pesa kwa mfano laki mbili, utakatwa kwa ujumla karibu 5000. Sasa kama nauli ya daladala na mwendokasi ni 500 mpaka 1000, binafsi naona bora niwatume vijana wangu tu wapeleke kama ishu yenyewe au mtu ninayempa yuko ndani ya mkoa kama Dar, Mwanza mjini, Arusha...

Maeneo yenye usafiri wa chapchap, nabakiza na chenji ya 3000/ ya kufanyia mambo mengine.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Mna maoni gani masikini na wanyonge wenzangu?
 
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,286
Likes
252
Points
180
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,286 252 180
Wale masikini na wanyonge tuliokuwa tunatumiana visenti kwa mitandao ya simu,huu ni ushauri wa bure,

Kutuma pesa kwa mfano laki mbili,utakatwa kwa ujumla,karibu 5000, sasa kama nauli ya daladala na mwendokasi ni 500 mpaka 1000,binafsi. Naona bora niwatume vijana wangu tu wapeleke kama ishu yenyewe au mtu ninayempa yuko ndani ya mkoa kama dar,mwanza mjini,arusha....maeneo yenye usafiri wa chapchap,nabakiza na chenji ya 3000/ ya kufanyia mambo mengine
Odell's Muzuri sana. Ila UAMINIFU lazima upewe Garantee kwa Wale tunao watuma.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,829
Likes
22,490
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,829 22,490 280
Kwa kuwa Serikali imeöngeza garama za maisha bila kuongeza kipato.hapa serikali ndio tatizo,CCM watoke
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Hicho ulichoeleza una uhakika nacho? Jana nimetuma 260,000 sijaona hiki ulichoeleza
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,854
Likes
1,750
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,854 1,750 280
Tatizo hiyo laki 2 unaweza isifike
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,904
Likes
2,870
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,904 2,870 280
Mwanzo ulikua unatuma kiasi gani?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,158
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,158 280
Wale masikini na wanyonge tuliokuwa tunatumiana visenti kwa mitandao ya simu,huu ni ushauri wa bure,

Kutuma pesa kwa mfano laki mbili,utakatwa kwa ujumla,karibu 5000, sasa kama nauli ya daladala na mwendokasi ni 500 mpaka 1000,binafsi. Naona bora niwatume vijana wangu tu wapeleke kama ishu yenyewe au mtu ninayempa yuko ndani ya mkoa kama dar,mwanza mjini,arusha....maeneo yenye usafiri wa chapchap,nabakiza na chenji ya 3000/ ya kufanyia mambo mengine
Labda ufanye utafiti kwanza kabla ya kupost. Juzi nimetuma 505,000/- tigo-tigo ada 1,850. Leo nimetuma 850,000 tigo-voda ada 2,250. Kutuma gharama zake ni hizo sasa sijui hio 5000/- kutuma 200,000/- umeitoa wapi. Ninachoweza kukueleza kingine, kutoa pesa cash kwa wakala ziko juu kulikom kutuma.

Sasa kwa 1,850 ni afadhali nitume kwa njia hii kuliko kumpa mtu apande nayo daladala, labda hukuangalia risk ya kupanda daladala na kiasi kikubwa cha fedha.
 
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,243
Likes
1,367
Points
280
othiambo

othiambo

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,243 1,367 280
Yani hizi huduma kipindi zinaanzishwa tuliona tumekomboka...lakn sasa imekua hasara juu ya hasara..jaman hata kuuliza salio tu tigo wanakata.Bora tu kwa usawa huu kama mtu akai mbali umpelekee tu.
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Labda ufanye utafiti kwanza kabla ya kupost. Juzi nimetuma 505,000/- tigo-tigo ada 1,850. Leo nimetuma 850,000 tigo-voda ada 2,250. Kutuma gharama zake ni hizo sasa sijui hio 5000/- kutuma 200,000/- umeitoa wapi. Ninachoweza kukueleza kingine, kutoa pesa cash kwa wakala ziko juu kulikom kutuma.

Sasa kwa 1,850 ni afadhali nitume kwa njia hii kuliko kumpa mtu apande nayo daladala, labda hukuangalia risk ya kupanda daladala na kiasi kikubwa cha fedha.
Mpaka utafuniwe kila kitu?Hebu piga gharama na za kutolea halafu jumlisha!
 
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
6,925
Likes
3,229
Points
280
RGforever

RGforever

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
6,925 3,229 280
Tatizo hela inakuwa kwenye Simu Haupo nayo mkononi
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,461
Likes
14,158
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,461 14,158 280
Labda ufanye utafiti kwanza kabla ya kupost. Juzi nimetuma 505,000/- tigo-tigo ada 1,850. Leo nimetuma 850,000 tigo-voda ada 2,250. Kutuma gharama zake ni hizo sasa sijui hio 5000/- kutuma 200,000/- umeitoa wapi. Ninachoweza kukueleza kingine, kutoa pesa cash kwa wakala ziko juu kulikom kutuma.

Sasa kwa 1,850 ni afadhali nitume kwa njia hii kuliko kumpa mtu apande nayo daladala, labda hukuangalia risk ya kupanda daladala na kiasi kikubwa cha fedha.
Mkuu unatuingiza chaka laivu
 
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2015
Messages
2,180
Likes
1,105
Points
280
wambura marwa

wambura marwa

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2015
2,180 1,105 280
Wale masikini na wanyonge tuliokuwa tunatumiana visenti kwa mitandao ya simu,huu ni ushauri wa bure,

Kutuma pesa kwa mfano laki mbili,utakatwa kwa ujumla,karibu 5000, sasa kama nauli ya daladala na mwendokasi ni 500 mpaka 1000,binafsi. Naona bora niwatume vijana wangu tu wapeleke kama ishu yenyewe au mtu ninayempa yuko ndani ya mkoa kama dar,mwanza mjini,arusha....maeneo yenye usafiri wa chapchap,nabakiza na chenji ya 3000/ ya kufanyia mambo mengine
Mi niliachaga kabisa kuibiwa kibwege naunga mkono hoja
 

Forum statistics

Threads 1,236,854
Members 475,301
Posts 29,269,850