Ni haki kufunga mitaa ya umma kwa ibada binafsi?

Ni haki kufunga mitaa ya umma kwa ibada binafsi?

Kuvumiliana hakuharibu kitu ! Hizi mila zilikuwepo zama na zama kabla wahamiaji hawajaja mjini na kuanza kulalamika
 
K/koo ndio wenye tabia hiyo yakufunga Barabara kwa ajili ya kufturu washenzi Sana hao slam wangefturu misikitini ndani sio kutupa kero sisi mbona sisi wakristo tukifunga tunafturu ndani

acha wenye dunia wajiachia bana....
 
K/koo ndio wenye tabia hiyo yakufunga Barabara kwa ajili ya kufturu washenzi Sana hao slam wangefturu misikitini ndani sio kutupa kero sisi mbona sisi wakristo tukifunga tunafturu ndani

.......... wagalatia nao wanafunga na kufuturu !?? Enombre kwa maelekezo ya nani !? 😛ray2:
 
Last edited by a moderator:
Msijali mheshimiwa aliahidi atajenga barabara za juu nadhani hili litawekwa kwenye ilani ya chama cha *** then awamu ya tano watalishughulikia ahsante sana...je una jingine leta mezani ya sera

wako mtiiifu **** katika ujenzi wa nchi
Yeah, you are right, barabara za juu TAZARA na UBUNGO zinashughulikiwa
 
Binafsi sina urafiki na mambo ya dini, lakini sikubaliani nawe kuwa mikusanyiko ifungayo barabara ni mambo binafsi. Hilo tayari ni kusanyiko na hiyo tayari ni shughuli ya kijamii. Tatizo ni kutoweka alama mbali na lilipo tukio ili madereva wachukue njia nyingine.
 
ila hawa ndugu cjui akili zao wanawazaga nini yani their very selfish hawajaligi watu wengine ila mtanyooka tu
 
Hivi kuna logic gani watu kuwa na haki ya kufunga barabara za umma zilizopigwa lami kwa kodi za umma ili kufanya shughuli binafsi za ibada? Kwani viwanja si vinauzwa...

Kwanini mtumie barabara muhimu na kuzifunga? Kama nyumba yenu ya ibada haitoshi, basi changishaneni pesa mumnunue jirani yenu ili mtanue eneo lenu...

Mbona wengine huenda kuanzisha nyumba za ibada kwenye mapori, na eventually miji hudevelop kuwafuata kutokana na huduma za kijamii zinazotolewa sambamba na huduma kiimani? Hebu tubadilike bwana.
Uwe mvumilivu.Ibada sio kila siku.Licha ya ibada pia kuna misiba.
 
Mtaa wa Lindi kko watu wanafunga barabara za umma hovyo hovyo kwa ajili ya futari binafsi
 
Ni ujinga wa mtu mweusi

Asilimia kubwa ya watu weusi ila sio wote wanashindwa kabisa kutumia akili
 
WANAUME wakiwa wanafanya shughuli zao WAVULANA hupenda sana kubweka bweka kama vijibwa.
 
By that you mean allowing unnecessary nonsensical nuissance from a group of people?
Kuna mengi ya kufanya katika imani zetu zaidi ya hilo. Nadhani kama ukiwa na imani thabit si dhani kama hilo litakusumbua. Kuna mabasi ambayo wahubiri wa kikrsto huwa wanapanda kuhubiri. Si wote huwa wanapenda ila ni uvumilivu.
 
Kuna mengi ya kufanya katika imani zetu zaidi ya hilo. Nadhani kama ukiwa na imani thabit si dhani kama hilo litakusumbua. Kuna mabasi ambayo wahubiri wa kikrsto huwa wanapanda kuhubiri. Si wote huwa wanapenda ila ni uvumilivu.
Kwani hayo ni mabasi yanayomilikiwa na umma?
 
Mimi naona kuna haja ya kuwa na utaratibu unaoeleweka na wote katika jamii. Kila mtu akijiamulia kufanya mambo kwa kisingizio cha dini, sherehe au msiba itakuja leta shida kubwa baadae. Tukumbuke nchi yetu ina dini na mila tofauti.
 
Back
Top Bottom