NI CLOUDS AU WENGINE??????

olekamaru

Member
Jun 23, 2017
76
125
Hatujasingizia.logic ni kuwa huo ufisadi uliibuliwa na Clifford ndimbo enzi akiwa times FM akafukuzwa kazi.clouds kupitia kipindi cha michezo ndio wakaishikia bango kwelikweli.na kama unafuatilia clouds wao wanampigia tembele kampeni awe rais ajaye wa Tff
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
13,028
2,000
Hatujasingizia.logic ni kuwa huo ufisadi uliibuliwa na Clifford ndimbo enzi akiwa times FM akafukuzwa kazi.clouds kupitia kipindi cha michezo ndio wakaishikia bango kwelikweli.na kama unafuatilia clouds wao wanampigia tembele kampeni awe rais ajaye wa Tff
kweli kaka nakumbuka
 

GoPPiii.

JF-Expert Member
Oct 6, 2014
1,481
2,000
Kama kweli anajihususha na rushwa kwa nn aachwe? Hata km imeibuliwa na clouds,mtoa rushwa na mpokeaji ni wahalifu.
 

olekamaru

Member
Jun 23, 2017
76
125
Kikubwa malinzi na selestin mwesigwa wamefanya magumashi sana pale Tff.sanasana timu ya taifa na kukosa ligi iliyo bora na ya kisasa.aombe mungu yaishe mapema akapumzike
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,388
2,000
Waligeuza TFF kuwa ya Wahaya.

Acha wasomeshwe namba tu.

[HASHTAG]#allymayairaistff[/HASHTAG]
 

kamanda mbigi

JF-Expert Member
Feb 8, 2017
1,243
2,000
2a85cc4551eddf32998abbc99e561aa0.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom