Ni Africa tu Unaweza Ona Hii

Ni Africa tu Unaweza Ona Hii

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Katika tembea yangu sehemu nyingi duniani ni Afrika tu ndio nimeweza ona hii!
Only in Africa 1.jpg

Only in Africa 2.jpg

Only in Africa 3.jpg

Only in Africa 4.jpg

Only in Africa 5.jpg
 
Hiyo harusi ya kwenye pikipiki imeniacha hoi!
 
Jamaa wanaopiga nondo waache tu wanatafuta apetaiti, ila mama mwenye kichanga na SMG front! kanichefua mno!
 
Afrika ndo kila ki2 wazungu wame2zidi kwenye application ya science yao tu
 
Nimekupata mkuu hii ndio africa,hawa jamaa kwenye gym kama wale wa quality center kwa manji duuuu!
 
da hayo mawe ya gym yana uzito sawa?mwishowe unajazia upande mmoja
 
Mkuu ukisema Africa nadhani unakuwa hujaitendea haki africa,nenda Asia kuna nchi kibao maskini sana tena kuna mambo zaidi ya haya,nenda Bangladesh'Nepal,afghanistan,na hata baadhi ya meneo ya India na Srilanka haya yapo sana,tatizo letu waafrica kila kitu chetu tunakidharau!
 
Back
Top Bottom