Africa ni wrong entry kwa wa africa wenyewe.

Africa ni wrong entry kwa wa africa wenyewe.

Kaka yake shetani

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2023
Posts
5,953
Reaction score
15,108
Unazaliwa africa ila africa inavokutendea na kukufanyia au kuona ulipo ni kama sio sehemu sahihi.

Msemo wa wazungu kusema watu weusi ni nyani ulikuwa sahihi kabisa.
 
Unazaliwa africa ila africa inavokutendea na kukufanyia au kuona ulipo ni kama sio sehemu sahihi.

Msemo wa wazungu kusema watu weusi ni nyani ulikuwa sahihi kabisa.
 

Attachments

  • IMG-20261005-WA0087(4).jpg
    IMG-20261005-WA0087(4).jpg
    75 KB · Views: 3
  • 172519 (1).jpg
    172519 (1).jpg
    63.2 KB · Views: 3
  • downloadfile.png
    downloadfile.png
    1.2 MB · Views: 3
Back
Top Bottom