Ngwaru Jumanne Maghembe!!! Acha kigawa pesa 50000 per head

Ngwaru Jumanne Maghembe!!! Acha kigawa pesa 50000 per head

roadmaster

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2023
Posts
1,708
Reaction score
2,886
Mtoto wa Jumanne Maghembe,amekusanya wamama masikini wenye kadi za CCM Wana anawapa 50,000 Kila mmoja hapa Kijiji Cha mgagao kilichopo wilaya ya mwanga !! Anapata wapi fungus fungus kubwa hivyo!?
 
Huko Sumbawanga mjini kuna jamaa anagawa hela kama sio mchezo kwa tangu alipopeleka jina amegawa almost 85000. Kila wiki anatembelea wajumbe.
 
Nilimsikia mwenyekiti wa Kijiji akizungumza na simu kuhusu mgombea mmoja wa udiwani wa CCM maeneo hayo " Yule jamaa hauziki kabisa Kwa wajumbe" mwenzake akamuuliza " Kwann" mwenyekiti akamjibu " Anawaambia wajumbe eti yeye anataka uongozi hajaja kugawa pesa"
 
Mtoto wa Jumanne Maghembe,amekusanya wamama masikini wenye kadi za CCM Wana anawapa 50,000 Kila mmoja hapa Kijiji Cha mgagao kilichopo wilaya ya mwanga !! Anapata wapi fungus fungus kubwa hivyo!?
Acheni wafu wazike wafu wao.
Mtu anakupa pesa ili umchague akutumikie!!
Mtu anakupa baiskeli, kofia Tshirt, Kanga umchague akutumikie!
Amini amin hawa wote ni maiti zilizo hai
 
Watu wanahonga piki piki sasa 50 k akipewa mmama anunue hata chupi wewe unaona wivu.
Nini 50, Temeke kuna mwamba aligawa laki tano na bado jina lilikatwa
 
Habari kama hizi enzi za nyuma zilikuwa very special lakini zama hizi hazina u special wowote Rushwa ishazoeleka hadi usipotoa au kupokea unaonekana mshamba
 
Back
Top Bottom