Ngwabi wa kandiaku menyuki!

rivasi yenu haina inshu , nasepa zangu kwenye thread nyingine! jaman baadae!
 
Namanita weni poha pekuni nympaka!
Nzipema ya onnile ifayaha sabika!

Ahahahahah!ondi voi kou limba majani,wakuunge bukari jakuunge peuni nympaco oll!,lai taha iih ni ngebo la nympaco eesia!
 
Leo skukuu ongeeni tu, kinyumenyume !
Kiubavu'ubavu !
Kimbelembele !
Ispokua tu Maneja keshawambia wahudumu mkianza KICHALICHALI na KIFUDIFUDI ! Mziki unazimwa na klabu inafungwa.
 
ngiba ay piwa nyafawanai ngeeomu ik ribusama ؟
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…