Ngwabi wa kandiaku menyuki!

Ngwabi wa kandiaku menyuki!

@ kongosho nakusalimu kwa jina la bwana!


@ Rejao ntarudi kukusalimu ukiacha kunena kwa lugha.
 
@ kongosho nakusalimu kwa jina la bwana!


@ Rejao ntarudi kukusalimu ukiacha kunena kwa lugha.
SL...happy Valentine's!
Nimekumiss sana ma dia...hope siku yako imeenda vizuri!
 
ha ha ha, dah kuandika rivasi ni noumer
nimejikuta hadi natembea ndani kwa rivasi lol

sitaki, kabisa nsije nkakosea nikalala rivasi pia 🙂
Unachakachua sread bana!! Wewe kila mahali unachakachua? Cheki na mimi umeshanifanya niandike kawaida!!
 
ha ha ha, dah kuandika rivasi ni noumer
nimejikuta hadi natembea ndani kwa rivasi lol

sitaki, kabisa nsije nkakosea nikalala rivasi pia 🙂
Na yale mambo yetu angalia usiende/usipelekwe rivasi..lol!
 
sitaki, naomba PO!

Nimeshindwa kabisa, nakuwa kama nataka kukata kauli.
 
Back
Top Bottom