Nguvu ya umma yamtisha Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma yamtisha Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Nov 11, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Katika hali ambayo unaweza kuitafasili kuwa joto la kisiasa la mjini Arusha dr dr dr kikwete ameingia miti licha yamatangazo ya takiribani wiki 2. Na leo asubuhi tulishuhudia magari ya matangazo akizunguka mjini ya kitujuza kuwa kesho atakuwa mjini Arusha kwenye uwanja wa Sheukh Amri Abeid lakini mchana huu gari la matangazo linapita na kutujuza atakae kuwepo ni Dr Bilal si kikwete tena, hali hii imewaacha watu wa Arusha na maswali mengi...

    Je Kikwete kasoma alama za nyakati kuwa kwa sasa Arusha si salama kwake? Maana vijana wameandaa mabango na bendera za CHADEMA tayari kwa kumkaribisha.......
     

    Attached Files:

  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hheheehehehhe........ Aje hajipendi!!!
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 16,404
    Likes Received: 3,734
    Trophy Points: 280
    SASA NAULIZA HIVIIII..........Hii hali ya Arusha ikisambaa nchi nzima atakimbilia wapi?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hakuna sababu yoyote ile iliyotolewa kuhusu kutokuja kwake? Ikiwa ni hivyo hali itakuwa ni mbaya sana.
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,131
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    Hivi hichi cheo cha makamu wa rais kina umuhimu gani kwenye nchi hii, kama sio ku misuse resources za wananchi,.
     
  6. L

    Lua JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 704
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we unafikiri nae hajui kusoma alama?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Boston-USA
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    azisome vizuri maana dar na mbeya leo pamenuka...
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 613
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hana jipya kwa watu wa Arusha atulie tu Asijekujidhalilisha bure.
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,984
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Isambae mara ngapi, si unasikia Mbeya mara Dar mara Babati sijui wapi atakwepa hadi lini??????????
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,337
    Likes Received: 19,512
    Trophy Points: 280
    Akimtuma Yule binti itakuwa powa
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    kuna wakati mkweree anakuwa na maamuzi ya busara,aliona hapa sio pa kutia mguu,lakini anazipenda starehe za arusha sana tu,
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,597
    Likes Received: 4,715
    Trophy Points: 280
    Kwa Camerun
     
  14. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa hana ujanja zaidi ya kuachia ngazi kiustaarabu kama Thabo Mbeki.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Nilijua hawezi kwenda huko
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,572
    Likes Received: 82,087
    Trophy Points: 280
    ....labda atakimbilia Saudi Arabia.
     
  17. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nilijua hawezi kwenda AR, kwa sababu mambo bado mabichi
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    analo yaani ashaanza kuishi kama mtumwa ndani ya nchi yake?
     
  19. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 840
    Trophy Points: 280
    Mkuu CW, Arusha si mahali pazuri kwa mafisadi kufikia kwa sasa. Sijui hata huyo nisiyejua kazi yake anakuja kutafuta nini?
     
  20. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,660
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani hajui kabisa kuzisoma, maana kama anajua asingethubutu kuchakachua mwaka jana, wacha ayaone....
     
Loading...