Nguvu ya umma yamtisha Kikwete

Nguvu ya umma yamtisha Kikwete

Hivi hichi cheo cha makamu wa rais kina umuhimu gani kwenye nchi hii, kama sio ku misuse resources za wananchi,.

mkuu hii nchi kuna vyeo havieleweki umuhimu wake mana kuna hicho na kingine cha mke wa rais na muda kuna vyeo vya watoto
 
kuitafasili = kuitafsiri

Makosa mengine ni ya kiufundi (spelling, coma, full stop, capital letters) zaidi. Hayo ni meyawacha kwani najuwa ni jazba kila unapomtaja Kikwete.
Utakosaje kuwa na Jaziba unapomtaja mtu ambaye chini yake
1. Thamani ya Shillingi vs US Dollars imeshuka na kuwa kama sisimizi.
2. Inflation imepanda na kufikia viwango vya wakati wa vita ya pili ya dunia
3. Kumekuwa na ukosefu wa umeme kama vile mvua Jangwani
4. Rushwa imezidi kwa mbali sana viwango vya Kenya.
5. Madawa ya kulevya sasa yametapakaa vibaya sana soon tutakuwa Mexico ya Africa Mashariki.
7. Katika kila tatizo hayupo kama kiongozi kutupa maelekezo.
8. Katika Africa, Tanzania ndio nchi pekee ambayo Mabomu yanaripuka yenyewe na kuua wanajeshi na raia,
watoto na wanawake.
9.Elimu na Huduma bora za Afya za uhakika zinapatikana kwa si zaidi ya asilimia tano ya Watanzania wote.

Hapo hapo, one year ago. mtu huyu alitoa ahadi nyingi kama za kwenye Biblia, Aliahidi kujenga Hospitali ya Rufaa
almost katika kila mkoa, aliahidi kupeleka meri mpaka kwenye maeneo yenywe mabwawa, Bajaji nchi nzima oooh
Mama Yangu.

Unawezaje ukafurahia unapotaja Jina la Mtu huyu.
 
huyo bila ndo nani? au ndo yule anayetembea na wake wawili wawili? kwanza hafahamiki kabisa!!!
 
kikosi maalumu kilichodhamiria kuibadili taswila ya nchi kilimpa maagizo yafuatayo huenda anayafanyia kazi



HITIMISHO.
Unapaswa kuhakikisha kuwa unatekeleza yafuatayo kabla ya kuondoka (Within
100 days)

• Vunja uhusiano wa kidiplomasia na nchi za Marekani na Uingereza

haraka na Balozi zao hapa Tanzania zifungwe. Vinginevyo TUTAZILIPUA.

• Andika Barua kwa Spika wa Bunge kuwa umeamua kulivunja bunge

• Iondoe Tanzania kwenye Umoja wa Afrika ambapo ni Umoja usiokuwa na

watanzania na hata waafrika wenyewe!.

• Achana na mpango wowote wa kuhamisha fedha kutoka kwenye Account
yoyote BoT
•

Itisha mkutano wa vyombo huru vya kitaifa kupata maoni ya kuunda
TUME HURU YA UCHAGUZI na itangaze tarehe ya Uchaguzi Mkuu

• Chagua nchi yoyote uende kuishi uhamishoni hadi siku yako ya kufa

• Waambie wote wanaotajwa kuwa ni Mafisadi waondoke Nchini ndani ya
Saa 48 vinginevyo TUTAWAUA MMOJA BAADA YA MWINGINE NA FAMILIA ZAO
•
Achana na mpango wowote wa kupingana na sisi au kukaidi maagizo
haya au mpango wowote wa kututafuta kwa sababu tutakuua muda wowote sehemu
yoyote. Sisi tupo hadi kwenye safu yako ya ulinzi kwa hiyo tumeamua kuvunja
kiapo na hatuna mpango wa kuacha kufanya au kutekeleza maazimio yetu
haya.Tunazo silaha na vifaa vya kisasa kutekeleza chochote
tunachotaka.Tunao Makomandoo na Majasusi walio bobea kwenye kazi hiyo.

• Pia tunawatahadharisha Watanzania wote kutokukusanyika kwenye
makundi mnayoyaita maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru kwa sababu kuanzia sasa
tutaanza kuilipua. Siku ya December 9 tunawaasa wananchi kukaa majumbani
mwao bila kutoka kabisa barabarani wala kwenye maadhimisho hayo . Acha
mpango wowote wa kuzuia maandamano ya wananchi kupinga jambo lolote kuanzia
sasa kwa kuwa ni haki yao ya msingi..Ikiwa wataendelea kuzuiwa tutaanza
kufanya milipuko mikubwa kwenye vituo vya polisi nchi nzima na tayari
tumewasiliana na Al-Shabaab watuongezee nguvu ikiwa utakaidi au kudharau
maagizo haya.


• Mwisho napeda kuwaambia watanzania wote sasa ni mwisho wa
kuteswa,kunyanyaswa na kudharauliwa! Ni mwisho wa wa visasi na chuki
zisizokuwa na maana, Ni mwisho wa vilio na uchungu kwa wanaoteseka kwenye
nchi yao. Ni mwisho wa KIKWETE na MAFISADI WAKE…Ni mwisho! Ni mwisho! Ni
mwisho!. Tutahakikisha kuwa zoezi hili halimwagi damu ya Mtanzania yeyote!
Iwe ya Yule atakayetuunga mkono au ya atakayetupinga (Isipokuwa kama
Mafisadi watajaribu kupingana nasi) Tunatoa fursa kwa watanzania kujaa
mitaani kutuunga mkono nasi tutahakikisha kuwa tunawalinda kwa hali na mali
na Jeshi la polisi wakijaribu kupingana nasi tutawashughulikia kikamilifu.


• Tunasisitiza kuwa hatuna mpango wa kumuua Mtanzania yeyote…Ila kama
utaamua tuwaue tutaanza na wewe ili kuwalinda Watanzania.



Tunakutakia Ufanisi katika utelekezaji wa maagizo haya.
 
mmmmh wakuuu akili zangu zinacheza kama kuna kasinema wanataka kukacheza...anajua atapokelewa na mabango na mawe so wanawatangazia haji ili wasiandae mabango na mayai viza....nawashauri mabango na mayai viza yaandaliwe kama kawa...
 
SASA NAULIZA HIVIIII..........Hii hali ya Arusha ikisambaa nchi nzima atakimbilia wapi?

Mbeya tayari yameshaanza. Na bado!
JK na kina Kandoro wake wanashindwa kusoma alama za nyakati. Kichwani ni sifuri kubwa yenye masikio. Hivi kwa kiongozi mwenye busara kuna haja gani ya kuwalazimisha watu wafunge biashara zao wakatafute sehemu nyingine? Hali ya Uchumi wa nchi hii uko mahututi watu wanajitahidi kubangaiza kwa taabu ili mkono uende kinywani. Umeme ni wa mgawo,hawana mitaji,hawana nyenzo hawana chochote wewe leo unaenda kuwafukuza kwenye maeneo yao ya Biashara,what do you expect?

Ile kauli ya Mwalimu Nyerere kuwa SERIKALI CORRUPT HAIKUSANYI KODI BAALI ITABAKIA KUFUKAZANA NA WAFANYA BIASHARA WADOGO WADOGO MITAANI. Usemi huu unatimia kwa Wanambeya.
 
nenda balaza la kiswahili kama umeshindwa kuelewa alimaanisha nini, kutafsiri au kutafsili ujembe unafika tu!jadili avatar hapo juu acha uswahili!
 
kuitafasili = kuitafsiri makosa mengine ni ya kiufundi (spelling, coma, full stop, capital letters) zaidi. Hayo ni meyawacha kwani najuwa ni jazba kila unapomtaja kikwete.
kwani hujamuelewa? Naona hp umekosa cha kuongea.
 
Kwa sasa tunaweza kuona tunakoelekea

arusha-tripol
moshi-benghazi
mbeya-mistrata
shynyanga-cairo
mwanza-tunis
rukwa- port said


karibu tutafika
 
Baada ya kupata taarifa za kutokufika kwa fisadi Jakaya Mrisho Kikwete nimeongea na kanda wa CCM wa juu kabisa na kunieleza kuwa kimsingi hajui sababu za kuahirisha gafla kwa dr dr dr dr Kikwete kwani walisha msafishia njia baada kumkatalia mdhamana mbunge wa Arusha mjini (Godbless Lema).

Mpango uliopangwa na mkuu wa mkoa (Magesa) na kutekelewa na mahakama inasemekana wasiwasi wao ulikuwa ni kuaibika kwani Magesa alijua wazi siku hiyo Godbless Lema na Meya wa kichina wote wangekuwepo sasa timbwilitimbwili ni kwenye utambulisho.

Je Lema angekubali meya wa kichina atambulishwe mbele yake kuwa ndiyo meya wa jiji la Arusha, ukweli ni kwamba pange chimbika na kuleta aibu ukizingatia jambo hilo litaripotiwa na vyombo mbalimbali vya habari hivyo njia walioiona ni sahihi ni kukatalia dhamana ya Lema.

Lakini kwa hali halisi Arusha bado haijawa shwari pengine vijana wa usalama wa kikwete wamemshitua.
 
Kikwete ni Rais wa Kimataifa hakosi pa kukimbilia mzee!

Yah, ni kweli mkuu, kwani angekuwa raisi wa watanzania angefahamu kabisa chanzo cha umasikini wetu. Ni afadhali afanye haraka akimbilie huko 'kimataifani' kwake atuachie Tanzania yetu yetu.
 
Back
Top Bottom