Nguvu ya msamaha katika mahusiano/mapenzi

Dah, mkuu huwa unawezaje kuomba msamaha marafiki?? Au hujawahi?
 
Tumejijengea ivo,kuomba msamah ni ishara ya udhaifu,lakin ukweli upo tofauti,MTU akiomba msamah ni ishara ya ukomavu kiakili,..unamsadia yule ulimkosea kukusamee na wewe kujifunza kutoka katika lile kosa,..
Well said mkuu, sema kumuomba msamaha mtu mnayelingana umri au mdogo kwako inakuwa ishu kweli
 
kuomba msamaha sio ishara ya udhaifu kama umekosea huna budi kumuomba msamaha uliyemkosea

kuomba msamaha kutoka moyoni
kunaweza kurudisha uhusiano uliovunjika

me ni mwepesi sana kuomba msamaha iwapo nimekukosea
 
Waungwana tu na wenye busara ndio huomba msamaha..

Na unapoomba msamaha haimaanishi wewe ni dhaifu hata kidogo, kwanza unapata amani ya moyo na kingine unakuwa umeimarisha mahusiano yako na uliyemkosea...

Hata kama mtu huna malengo haina maana ukimkosea ndo upotezee, hapana!!, ishi kwa amani na watu wote, hamna anaeijua kesho...

Kwangu mie msamaha huwa ni mwepesi sana kuomba!!!!
 
Kwa mstaarabu na muungwana yeyote yule anapojua amekosea basi hatasita kuomba samahani kwa kosa lake, lakini wale washenzi washenzi huwa hawajui/ hawataki kufanya hivyo.


 
Ukiona umeweza kuomba msamaha bila kung'ang'ania kuendelea kuwa mgumu, jua wewe ni mtu mungwana. Na mtu ambaye hawezi kusamehe mwache
Well said mkuu, hiyo ni njia moja wapo ya kuepusha magonjwa ya moyo,
sema uswazi tumezoea kuwekeana mtimanyongo
 
Hmmmmm! Umeingia kichwani mwangu weye! Lol!

 
kuomba msamaha sio ishara ya udhaifu kama umekosea huna budi kumuomba msamaha uliyemkosea

kuomba msamaha kutoka moyoni
kunaweza kurudisha uhusiano uliovunjika

me ni mwepesi sana kuomba msamaha iwapo nimekukosea
Ulishawahi kuomba msamaha kwa kupiga magoti? Ulishawahi kumuomba msamaha rafiki yako?
 
hata siku moja simuombi msamaha mke wangu... nitajirekebisha mwenyewe kimya kimya... ila neno samahani asahau... akideka sana.. kwaooooooo!!!!!!!!
 
Hhahaha... Familia huwa zina drama sana...
Ulishawahi kuitwa kikao wewe na mwenzako kwaajili ya kuombana misamaha?

Bwana ehh ni hatari,..sasa acha uyo mi nshawai mtetea mdogo wangu wa kike asomeshwe boarding si akatoroka shule,..!?ase mpaka Leo nalaumiwa mim yaan,..
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…