Nguo zenye uke feki Ni janga jipya Kwenye mahusiano ya Kingono

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
16,886
2,000
Wachina hawaishiwi mambo,

Kuanzia enzi za Kwenye kope feki, matiti feki, mimba feki, kucha feki, tako feki, hips feki, miguu feki, macho feki,nywele feki.

Sasa Ni awamu ya UKE FEKI.

Ikiwa Ni mwaka mmoja TU tangu wazindue teknolojia ya ngozi feki (body silicon skin).

Wakahamia Kwenye nguo zinazofanana na ngozi (body silicon cloth)

Sasa
Wachina Tayar washatengeneza nguo mpya za kike (body silicon cloth) zikiwa na sehemu ya uke pamoja na sehemu ya kukojolea.

Ambapo mvaaji hatohitajika kuivua atakapohitajika kufanya tendo la ndoa au kujisaidia haja kubwa wala haja ndogo

Nguo hizi Zinasehemu maalum ya kuingiza uume ambapo pametengenezewa mazingira sawa sawa na uke halisia.

Sehem hii ya Siri imetengenezwa kwa silicon maalum ambayo utoa Ute laini pindi kunapotokea msuguano.

Nguo hizi zinapatikana katika size tofauti tofauti,
Kuanzia chupi, tight fupi mpaka tight ndefu na zipo pia za mwili mzima.

Pia zinapatikana katika rangi tofauti tofauti kulingana na ngozi na matakwa ya mvaaji mwenyewe.

My take:
Kuna hatari kubwa ya Wanaume wengi kutapeliwa kwa kupewa tendo kwa kutumia uke feki bila wao kufahamu.

images-573.jpg
images-570.jpg
Uba3fe9fdac1147b785f175359c76d094r.jpg
images-571.jpg
images-524.jpg
 

Mangungu

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
3,626
2,000
Unaweza ukapewa mbunye kumbe kavaa pajama ya papuchi feki umelewa unagonga kumbe unagonga feki unapakaza mate tu
ila ukilewa bwana,unaweza tupia hogo,kumbe linaenda zama kwenye fake papuchi,kesho unashaa dushe limekwaruzwa kwenye kichwa,hadi unawaza kwan jana nilikula papuchi yenye meno?? Kumbe ni papuchi made in from Shanghai China
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
48,703
2,000
ila ukilewa bwana,unaweza tupia hogo,kumbe linaenda zama kwenye fake papuchi,kesho unashaa dushe limekwaruzwa kwenye kichwa,hadi unawaza kwan jana nilikula papuchi yenye meno?? Kumbe ni papuchi made in from Shanghai China
Hahahhahaha wameweka vipele ndani ili ilete stimu ila kile kitu alichotengeneza Mungu akakipea pumzi achana nacho😅
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom