Duc in altum
JF-Expert Member
- Dec 12, 2021
- 2,076
- 4,655
Unat*mbwa mwambie mama yako aandaeMama yangu ameshayatuliza, ila naona wewe bado unayatangisha huku na huku, au unayauza?
Unat*mbwa mwambie mama yako aandaeMama yangu ameshayatuliza, ila naona wewe bado unayatangisha huku na huku, au unayauza?
Unat*mbwa mwambie mama yako aandaeSasa si nat**mbw*a na mama yako, umesahau?
Hata sasahv yupo juu nipo chini hp ananishughulikia nashughulikia
Unamwonea wivu mama yako?
Tatizo wewe u*ch*i wako mchafu...yaani ni nafuu hata mama yako, japo sio msafi lakini wewe umemzidi kwa uchafuUnat*mbwa mwambie mama yako aandae
Unat*mbwa mwambie mama yako aandaeTatizo wewe u*ch*i wako mchafu...yaani ni nafuu hata mama yako, japo sio msafi lakini wewe umemzidi kwa uchafu
Unamwonea wivu mama yako? Unataka umnyang'anye muwa???[emoji23]Unat*mbwa mwambie mama yako aandae
Unat*mbwa mwambie mama yako aandaeUnamwonea wivu mama yako? Unataka umnyang'anye muwa???[emoji23]
Umeishiwa hoja mweusi mjaa laana wewe, unamwonea wivu mpaka mama yako mzazi[emoji23]Unat*mbwa mwambie mama yako aandae
Unat*mbwa mwambie mama yako aandaeUmeishiwa hoja mweusi mjaa laana wewe, unamwonea wivu mpaka mama yako mzazi[emoji23]
Wewe ndio tafsiri hasaa ya watu mweusi wasiowaza chochote zaidi ya kula na kuzaa
Laanatulah....!!!
Kamwe usimfananishe Mchina, Muindia wala Mu Asia yeyote na Mtu mweusi
Wa Asia walianza kuwatawala Watu weusi hata kabla ya kuja kwa Mzungu Afrika.
Kutawaliwa na kuchukuliwa Rasilimali zako zinaonesha kuwa aliyekutawala amekuzidi mbinu na Ufahamu
Kwa 17thC na 18thC Wahindi walikuwa 2nd class yaani wakitoka Wazungu wanafuata Wahindi na Waarabu. Hao Wahindi walianza kufanya biashara kwenye nyumba unazoona mijini tangu wakati wa ukoloni
Leo hii viwanda vyote unavyoona vya Nguo na chakula vinamilikiwa na Wahindi, na wamewaajiri watu weusi huko wanafanya kazi usiku na mchana kwenye mazingira magumu halafu kwa mwezi wanalipwa elfu 80 tena kwenye ardhi yao
Mohammed Dewji anawalipaje watumishi wake? Hiyo sio laana ni nini?
Viawanda vilivyokuwepo baada ya kupata Uhuru vile vya Urafiki, Kilitex, Mwatex, Mbeyatex na vingine vilikuwa ni kwa msaada kutoka serikali ya China kwakuwa China kupitia Mao na Tanzania kupitia Nyerere walikuwa marafiki sana
Mpaka leo tunatumia Reli yenye zaidi ya miaka 100 tangu enzi za Mkoloni, ndio ujilinganishe na wa Asia???![]()
Mtu mweusi ni wa kusubiri tu kutumia na kuharibu vilivyoandaliwa na Wenzetu.
Martin Luther King JR anatambulika kwa kitu gani? Au kwako unataka mpaka mtu agundue umeme?I'm very serious, nauliza tena Nyerere na Mandela walifanya ubunifu upi katika dunia hii?
Fighting for freedom was not an innovation, it was a struggle na sio hao tu waliofanya hivyo
Ni Nani alikwambia mtu mweusi amelaaniwa?Umeishiwa hoja mweusi mjaa laana wewe, unamwonea wivu mpaka mama yako mzazi[emoji23]
Wewe ndio tafsiri hasaa ya watu mweusi wasiowaza chochote zaidi ya kula na kuzaa
Laanatulah....!!!
Huyu kima anamjibu yake mfukoni amekuja akitegemea kila mtu akubaliane nae.Ni Nani alikwambia mtu mweusi amelaaniwa?
Pengine alifikiri laana yako ni kwa waafrika wote
Kabisaa hajui hata habari za Mother Theresa 😀..atuambie India au China zimepata maendeleo kwanini?Huyu kima anamjibu yake mfukoni amekuja akitegemea kila mtu akubaliane nae.
China hawana hao wagunduzi wakubwa lakini ni nchi ya ngapi kwa tech!?
Nayo imelaaniwa kwa kuwa haina wanasayansi katika historia.
Huyu kima ni wa kuachana naye
hiyo roho ndio inayo kupa jeuli subili ikutoke kwanzaNisikuchoshe na usinichoshe, tusichoshane.
Zamani nilikuwa nawaona wanawake wanaojichubua wapumbavu, mazwazwa na wajinga kwa kuukana Uafrika wenye ngozi nyeusi nzuri na kukimbilia kuutamani Uzungu, nadhani nilikuwa bado sijafahamu chochote na mimi nakili kabisa nilikuwa miongoni mwa wapumbavu!.
Mniwie radhi sana watu wote niliowaona wapumbavu baada ya kubadili rangi ya ngozi zenu na kuukimbilia weupe!
Waafrika (Ngozi nyeusi) kuna muda unaona mambo wanayoyafanya ni kama kichwani wamebeba makopo. Nenda Marekani ukawaone ngozi nyeusi wanavyoishi na namna walivyo, nadhani utanielewa nini namaanisha.
Njoo hapa Afrika ujionee vituko na maajabu ya mtu mweusi, nakwambia ni nafuu hata nyani kuna muda hutumia akili lakini si hizi ngozi nyeusi.
Naungana na Wazungu kutuita nyani au sokwe, kiukweli tunastahili kuitwa hivyo na hapa sipepesi macho kwakuwa na mimi ni mtu mweusi hivyo kwenye hii laana siiepuki!
Nawashukuru sana Waarabu kwa kuliona hilo, waliwakataza kabisa wanawake wao kuolewa na ngozi nyeusi kwasababu wanaepusha laana kwenye koo na familia zao.
Leo kuna watu weusi wajinga wamekomaa eti Morocco inawakilisha Afrika kwenye Kombe la Dunia, acheni huu ujinga wa kujipendekeza kwa Waarabu ambao hawana time na nyie.
Nyie pambaneni na laana yenu, Morocco walishasema kabisa wao wanawawakilisha Waarabu wenzao.
Rais wa Afrika kusini Pieter Willem Botha aliwahi kunukuliwa akisema;
"Black People can not rule themselves because they don't have the brain and mental capacity to govern a society. Give them guns, they would kill themselves, give them power, they will steal all the Government (Public) money, give them Independence and Democracy, they will use it to promote tribalism, ethnicity, bigotry, hatred, killings and wars."
Hii kauli hadi leo haijawahi kukanushwa hadharani au kivitendo,bali ndiyo inathibitishwa hadharani na kivitendo kutoka kwa Ngozi nyeusi yenye laana.
Tumekalia dhahabu na madini chungu nzima lakini bado viongozi wetu wanaenda kuwapigia magoti wazungu na kuwaomba misaada.
Tuna maeneo na ardhi yenye rutuba ya kuzalisha kila zao na likakubali,kibaya zaidi tunatoka kwenye nchi ilibarikiwa kila kitu tunakwenda Saudi Arabia jangwani kununua ngano kwa mabilioni ya pesa. Tumezungukwa na maziwa,mito na mabwawa makubwa lakini watu hawana maji.
Nenda hapo jirani tu Congo ujionee Nchi ilivyo na mali za kutosha,lakini angalia maisha wanayoishi wakongomani.Najua kuna watu watasema wazungu wanawapiganisha wakongo ili wao wavune mali,swali hapo ni kwanini mkubali kupiganishwa na wazungu ili wao wavune mali yenu?,Je hamuoni hiyo ni laana na kukosa akili?.
Acha Kongo.
Shuka hapo kwa Madiba(South Afrika) ukaone waafrika wanavyoishi maisha ya kihuni,Ngozi nyeusi huko zimebaki kuuana zenyewe kwa zenyewe na kuendesha magenge ya mauaji,hii tafsiri yake ni kwamba hii ngozi inashida mahali.
Ukiwaondoa waarabu wa Kaskazini hebu ziangalie nchi zote za kusini mwa jangwa la Sahara nadhani ndiyo utapata majibu.
Tuna kila nyenzo na rasilimali za kututoa gizani na kwenye umasikini lakini mpaka sasa wananchi wanaishi kwenye umasikini wa kutupwa!.
NGOZI NYEUSI INA LAANA!
Ni hayo tu!
Wewe Mwanamke huna point yoyote ile na hujui chochote zaidi ya kupanua mapaja na kuzaa....! Nimeshakupima hata uwezo wako wakujadili kwa point huna.Huyu kima anamjibu yake mfukoni amekuja akitegemea kila mtu akubaliane nae.
China hawana hao wagunduzi wakubwa lakini ni nchi ya ngapi kwa tech!?
Nayo imelaaniwa kwa kuwa haina wanasayansi katika historia.
Huyu kima ni wa kuachana naye
Unat*mbwa mwambie mama yako aandae.Wewe Mwanamke huna point yoyote ile na hujui chochote zaidi ya kupanua mapaja na kuzaa....! Nimeshakupima hata uwezo wako wakujadili kwa point huna.
Kwanza hujui utofauti wa ugunduzi, Ufumbuzi na Umaarufu wa kisiasa
Hao mliowataja akina Mandela na Nyerere ni icons katika siasa, na hawakuwa peke yao, haikuhitaji uwezo mkubwa wa akili kupambana kupata Uhuru ila ilihitaji uhamasishaji na Uongozi bora.
Mfumo wa uongozi waliotumia wote waliocopy kutoka nje.
Halafu ulivyo punguani eti unasema China haina hao Wagunduzi [emoji23][emoji23][emoji23]Huyu kima anamjibu yake mfukoni amekuja akitegemea kila mtu akubaliane nae.
China hawana hao wagunduzi wakubwa lakini ni nchi ya ngapi kwa tech!?
Nayo imelaaniwa kwa kuwa haina wanasayansi katika historia.
Huyu kima ni wa kuachana naye
Kumbe kweli we Mwanamke unamwonea mama yako wivu, basi njoo nae mtumie muwa wangu kwa pamoja[emoji23]Unat*mbwa mwambie mama yako aandae.
Ulipokuwa unasema innovation ulimaanisha nini!?
Mexcence melo, max malipo, Fernandez hizo walizofanya sio innovation!?
Wewe ndio pimbi kabisa[emoji23][emoji23][emoji23], unajua hata nini maana ya Uvumbuzi???Kabisaa hajui hata habari za Mother Theresa [emoji3]..atuambie India au China zimepata maendeleo kwanini?
Unat"mbwa mwambie mama yako aandae.Halafu ulivyo punguani eti unasema China haina hao Wagunduzi [emoji23][emoji23][emoji23]
Nataka nikuoneshe Ugunduzi uliofanywa na China kwa karne nyingi na Wazungu wakacopy na kuboresha...huna hata aibu kwa jambo usilojua :
- Bunduki ya kwanza yenye risasi na gun powder iligunduliwa China katika karne ya 10 around 850 C.E kabla kabisa ya wazungu kuboresha
- Karatasi na Wino ziligunduliwa na kuanza kutumika China kabla ya sehemu zingine duniani
- Baiskeli ya kwanza na Wheelbarrow ziligunduliwa China
- Printing Machine ya kwanza ziligunduliwa China
- Compass ya kwanza yenye directions ziligunduliwa China
Nimekuambia nitajie major innovations zilizofanywa na Mtu mweusi tangu enzi hizo, acha kuharisha harisha
Hit to the point,
Kwa hiyo wewe huna makalio?Makalio anayo mama yako we kima