Ngozi nyeusi ina laana ya milele

Ngozi nyeusi ina laana ya milele

Watu weusi ndio wanaongoza kwa udini na ukabila, mfano US Taifa kubwa tajiri kuliko yote lakini sehemu za watu weusi ndio zimejaa uchafu na uhalifu, wizi, umalaya, mauaji etc angalia jamii za wasomali au Ethiopia hao watu wanachukiana kuliko maelezo na sababu ni ukabila tuu na dini, Tanzania tuna afadhari lakini bado sana pia
 
Malipo ya kumtetea mtu mweusi ni kifo.

Watu weusi tumelaaniwa kwa laana ya Milele.

Ukuta nyoka na mtu mweusi wanapigwa, please muokoe nyoka. Watu weusi ni wabinafsi na hatujui tunalitaka kwenye maisha yetu.

Kila mtu yupo corrupt, hata Hawa wanaojiita wazalendo hala jf, wakipata mamlaka kwa sababu ya laana, Wana Anza kufanya kwa ajiri yao.

Kwann nilizaliwa Africa kwa watu weusi????
Kuwa Mfano wewe kama Nelson Mandela!
 
kila jamii ina mapungufu yake , ila jamii ya sisi watu weusi tuna matatizo zaidi, sababu kubwa ni sisi wenyewe , hiyo imepelekea mpaka kudharaulika kimataifa achana na kitaifa wenyewe kwa wenyewe, ukitaka kuamini safiri tu nenda india kuna wahindi weusi tiiii lakini akikuona muafrika anakudharau, haya vuka boda nenda china panda metro train utapigwa mpaka picha wanakushangaa kujumlisha kukudharau yaani kujivunia uafrica ni kujitia moyo tu
 
Si hata ww unaona humu PM zikiyumba kidogo raia wema wanavoreact[emoji1787]
Lkn kwenye kusema tumezingatia mapenzi zaidi sio kwel hapa ni utashi wa mtu binafsi mimi hela kwanza, mapenzi nayadefine kingono zaidi
Mzee baba wengi sana nimechunguza mapenzi ndiyo priority yao, na endapo kama wewe si mtu wa mlengo huo kiwango hicho unaonekana kisicho riziki.
 
Haya moja kati ya makosa mabaya kabisa ni kufanya jambo lolote na muafrika hasahasa biashara , nakusihi eee muafrica mwenzangu usijaribu aawe ni ndugu , rafiki, ama yeyote yule mwisho wa siku utaangukia kwenye mikono ya sheria ,,,, mfano kuna jamaa angu alikuwa anasali sana , afunga mpaka siku tatu bila kula , anatembe na biblia masaa yote , usiku anaamka anaanza maombi ya usiku, tukaaminiana tukafanya biashara , MWISHO WA SIKU KAKIMBIA NA MILIONI 9 ZANGU, hivi navokuambia kabadirisha hadi namba ila dunia inazungua ipo siku tutakutana na ATAITAPIKA HIYO M9
 
Back
Top Bottom