Dadeq 😂 Rudisha nanii zetu
Human job true true😂🥂😅😅 daah ila sisi binadamu tunakazi kweli kweli
Ulipo wewe bei ya mahindi ipoje?Mwaka huu tumepata na bei Iko njema kabisa
Tumepata mahindi, maharage, kahawa.
Wenzetu waliolima Michele wanachekelea tu, Wakenya wanafika bei
Kwahy hakuna atakachokwepa 😂Uzuri wazinzi, Wezi na Waongo wote moto wao ni ule ule 🤪
Kakuhudumiana wao kwa wao siyo!Wale jamaa wana kadunia kao..
Wanahudumiana wao kwa wao..Kakuhudumiana wao kwa wao siyo!
Mapadre bwana! Hivi KAZI ya masista ni nini hasa kule kanisani?Wanahudumiana wao kwa wao..
Huwa ni wahudumu katika jamii, kuna ambao ni madaktari, wauguzi, walimu n.k...Mapadre bwana! Hivi KAZI ya masista ni nini hasa kule kanisani?
Daah! ila Kuna wengine wameumbika kweli kweliHuwa ni wahudumu katika jamii, kuna ambao ni madaktari, wauguzi, walimu n.k...
Na wana miili mizuri, unakuta sister ana miaka 40 chuchu saa 6... wanajitunza.. wao ni kazi na sala..Daah! ila Kuna wengine wameumbika kweli kweli
Hawa wana uzuri wa asili,ngozi laiin,na wengi nyuma wamejaaliwa.siku Moja tulikwenda hospitali Fulani Mimi na rafiki yangu.akatokea huyo kiumbe.Wote tuliokuwa pale tulipigwa na butwaa kuanzia wagonjwa,watumishi na wauguzi..wake kwa waumeNa wana miili mizuri, unakuta sister ana miaka 40 chuchu saa 6... wanajitunza.. wao ni kazi na sala..
Ngono imeumbwa na Mungu huo utakatifu unaousema hutaki uuharibu umetoka wapi?Mimi sijawai kuzini na wala sina mchumba na wala sitawahi kuwa nayo.miaka 30 niliyonayo nasema kuwa bado mimi n bikra na nina taka kufa na ubikra wangu. Na sitaki niharibu utakatifu niliyonayo na tamaa ya ngono.narudia kusema ngono mbaya na n balaa katika maisha ya mwanadamu.