Ngono mbaya!

Ngono mbaya!

Red-me

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2026
Posts
453
Reaction score
970
Mimi sijawai kuzini na wala sina mchumba na wala sitawahi kuwa nayo.miaka 30 niliyonayo nasema kuwa bado mimi n bikra na nina taka kufa na ubikra wangu. Na sitaki niharibu utakatifu niliyonayo na tamaa ya ngono.narudia kusema ngono mbaya na n balaa katika maisha ya mwanadamu.
 
Mimi sijawai kuzini na wala sina mchumba na wala sitawahi kuwa nayo.miaka 30 niliyonayo nasema kuwa bado mimi n bikra na nina taka kufa na ubikra wangu. Na sitaki niharibu utakatifu niliyonayo na tamaa ya ngono.narudia kusema ngono mbaya na n balaa katika maisha ya mwanadamu.
Utakafu ni nini? Ni utakatifu gani ulionao?
 
Pumbavu kabisa jinga wewe
Yaani mwanaume unajisifia bikra.
Unataka nani akuondolee bikra lako la huko nyuma.
Mnaleta agenda za ushoga kijanja.
Pumbavu once again
vijana kama nyie mnao fanya ngono mmepata faida ipi
 
Back
Top Bottom