Ngoja na mimi nitoe ya rohoni wana chit chat


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Nina hofu sana ninapoongea na mtu au watu sijui nini tatizo
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Wewe ni flagmatic
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Ni mojawapo ya character za watu,kuna character zaidi ya nne,
sifa ya flagmatic ,1.huwa ni wapole na wataratibu,2.hawana maamuzi,kama ni jambo wanaweza kukaa nalo mkononi bila kutoa uamuzi 3.huwa wana aibu 4.ni rahisi kutengeneza urafiki 5.akiwa ktk group la watu huwa anafunikwa coz yeye si muongeaji 6.huwa wanafikiri sana na wana facts zaidi kutokana na uwezo wao wa kufikiri 7.huwa wanapendelea kukaa wenyewe mara nyingi.8.there ar gud ktk kazi ambazo zinawaweka peke yao kama zzinazohusu computer,software,accountants,bussines analyst etc,,thats why wengi wa matajiri wa comp duniani ni flagmatics incharacter
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Ni mojawapo ya character za watu,kuna character zaidi ya nne, sifa ya flagmatic ,1.huwa ni wapole na wataratibu,2.hawana maamuzi,kama ni jambo wanaweza kukaa nalo mkononi bila kutoa uamuzi 3.huwa wana aibu 4.ni rahisi kutengeneza urafiki 5.akiwa ktk group la watu huwa anafunikwa coz yeye si muongeaji 6.huwa wanafikiri sana na wana facts zaidi kutokana na uwezo wao wa kufikiri 7.huwa wanapendelea kukaa wenyewe mara nyingi.8.there ar gud ktk kazi ambazo zinawaweka peke yao kama zzinazohusu computer,software,accountants,bussines analyst etc,,thats why wengi wa matajiri wa comp duniani ni flagmatics incharacter[/QU duh!
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
78
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 78 145
Ni mojawapo ya character za watu,kuna character zaidi ya nne,
sifa ya flagmatic ,1.huwa ni wapole na wataratibu,2.hawana maamuzi,kama ni jambo wanaweza kukaa nalo mkononi bila kutoa uamuzi 3.huwa wana aibu 4.ni rahisi kutengeneza urafiki 5.akiwa ktk group la watu huwa anafunikwa coz yeye si muongeaji 6.huwa wanafikiri sana na wana facts zaidi kutokana na uwezo wao wa kufikiri 7.huwa wanapendelea kukaa wenyewe mara nyingi.8.there ar gud ktk kazi ambazo zinawaweka peke yao kama zzinazohusu computer,software,accountants,bussines analyst etc,,thats why wengi wa matajiri wa comp duniani ni flagmatics incharacter
i think i am one also,ila JF naongea balaaa!!!...hizo character zingine hembu funguka pia.tujue
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Sanguine- hawa mara nyingi huwa
1.ni waongeaji sana na
2.huwa na marafiki wengi,
3.hupenda kutembea ktk makundi makundi
4.mara nyingi huwa ni waigizaji
5. they are talkative
5.hupenda kuonekana mambo yao kuwa ni makubwa ama hupenda sifa
6.they are funny,never boring kama flagmatic ndio maana huwa wana marafiki wengi
7.huwa ni vigeugeu
..ktk kuishi na watu ukishajua character ya mtu hatakusumbua kwa sababu unajua jinsi walivyo na madhaifu yao
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Sanguine- hawa mara nyingi huwa 1.ni waongeaji sana na 2.huwa na marafiki wengi, 3.hupenda kutembea ktk makundi makundi 4.mara nyingi huwa ni waigizaji 5. they are talkative 5.hupenda kuonekana mambo yao kuwa ni makubwa ama hupenda sifa 6.they are funny,never boring kama flagmatic ndio maana huwa wana marafiki wengi 7.huwa ni vigeugeu ..ktk kuishi na watu ukishajua character ya mtu hatakusumbua kwa sababu unajua jinsi walivyo na madhaifu yao[/SOLUSHENI YAO NI NINI
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Nina hofu sana ninapoongea na mtu au watu sijui nini tatizo
Tafuta pin au penseli or toothpick uwe unaishikilia kwa nguvu mkononi while unaongea na watu, it helps, inasaidia kuondoa woga.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Tafuta pin au penseli or toothpick uwe unaishikilia kwa nguvu mkononi while unaongea na watu, it helps, inasaidia kuondoa woga.
Jamani Don Mangi ya kweli haya? Mh..
 
Last edited by a moderator:
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,190
Likes
188
Points
160
Negrodemus

Negrodemus

JF Gold Member
Joined Dec 30, 2010
2,190 188 160
ndio la rohoni hilo mi mikajua ni la usoni? pata nyagi then nenda kwa hao watu
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
sasa nifanyeje niondokane na hofu????//////??////?/////////////////?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????/
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
Jamani Don Mangi ya kweli haya? Mh..
surething my dia, watu ambao kazi zetu zinadeal na public speaking tunaelewa haya mambo.
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
surething my dia, watu ambao kazi zetu zinadeal na public speaking tunaelewa haya mambo.
Aisee ! Somo pana hili ! Unaweza kulianzishia uzi wa peke ake kwa faida ya wengi Don Mangi
 
Last edited by a moderator:
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Aisee ! Somo pana hili ! Unaweza kulianzishia uzi wa peke ake kwa faida ya wengi Don Mangi[/QUHapa hapa inatosha si lazima aanze uzi mwngne!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,237,192
Members 475,465
Posts 29,280,916