Ngo! Ngo! Ngo! Hodiiiiii!

Ngo! Ngo! Ngo! Hodiiiiii!

M Mahona

Senior Member
Joined
Sep 29, 2011
Posts
162
Reaction score
13
NGO! NGO! NGO! HODIIIIIIIIIII! Jamani naomba mnifungulie mlango mimi ni mwenzenu. Nimeelekezwa kuwa mmo ndani jamani! Mwadela wa Bhabha na wa Mayo, mlimhola. Nimewaletea viazi toka Igunga
 
Mkuu, ndo wewe mpigania ubunge au tumsubiri mwingine? Karibu sana jamvini.
 
Wabeja sana, sio mimi wao nimewaacha huko mm ni mpiga kura
 
Asanteni sana kwa kunikaribisha mwana JF mwenzenu. Nimeshapitia rules Mkuu
 
Waheja sana lulu! Onene nale Bhabha.
 
Mimi ni mpiga kura tu ni majina ndo yanafanana
 
Back
Top Bottom