Ngo! Ngo! Ngo! Hodiiiiii!

M Mahona

Senior Member
Sep 29, 2011
162
13
NGO! NGO! NGO! HODIIIIIIIIIII! Jamani naomba mnifungulie mlango mimi ni mwenzenu. Nimeelekezwa kuwa mmo ndani jamani! Mwadela wa Bhabha na wa Mayo, mlimhola. Nimewaletea viazi toka Igunga
 

Babuyao

JF-Expert Member
Jun 6, 2009
1,741
265
Mkuu, ndo wewe mpigania ubunge au tumsubiri mwingine? Karibu sana jamvini.
 

M Mahona

Senior Member
Sep 29, 2011
162
13
Wabeja sana, sio mimi wao nimewaacha huko mm ni mpiga kura
 

M Mahona

Senior Member
Sep 29, 2011
162
13
Asanteni sana kwa kunikaribisha mwana JF mwenzenu. Nimeshapitia rules Mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom