ney wa mitego | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ney wa mitego

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Raia Fulani, Dec 18, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    huyu dogo enzi hizo anaanza rap nilikuwa namfagilia sana. Anajua kwenda na biti. Mistari yake tata ila mizuri. Kila niliposikia wimbo wake niliacha ninachofanya na kusikiliza mashairi. Alijua kuyatunga na aliijua hiphop. Mara akaanza kubadilika na kuanza kubana pua. Mara akaja na hellow my love. Akabamba kinamna. Akanogewa akabana tena pua kwenye wimbo mwingine.
    -akatoka tena na maunda- nakupenda we dada. Walichoimba sijakielewa hadi leo. Kelele tu.
    - wakaja na kwaito. Kaimba humo alimradi tu.

    Ney wa mitego soko la muziki linakupotosha. Kuimba waachie kina barnaba. Sauti yako si ya kuimba bali kurap. Mbona fid kadumu? We hardcore vipi? Unajifanya mtoto wa mama hupendezei. Go back to your roots, boy.
     
  2. Nassir93'

    Nassir93' JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 231
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ameasi mziki wa wagumu.
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anafikili akibana pua ndo atauza hyo wachie barnaba diamond
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nadhani dogo ameshikwa masikio kweli kweli. Na waliomghilibu wanaonekana kushinda
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,519
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    Aliimba kuwa itafahamika. Nadhani naye muda si mrefu anawekwa kapuni.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    bange........
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180


    Na yeye itafahamika tu.. Keshaingia kapuni
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    majani kapuni, ney kapuni. Imefahamika
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,913
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Ndo mambo ya virusi hayo HIPHOP haiuzi kaona abane pua hawa mapromota uchwara wanalazimisha wasanii kuimba wasichokitaka na wasikilizaji kusikiliza tusichokitaka ila kwa jinsi kinavyopigwa promo tunakizoea
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Usifikili kazi rahis sana ya kutunga na kuimba,na wala usifikili rahisi sana kuingia studio,mwanamuziki anapoingia studio lengo kuwa na hadhira ukiona ww hakufurahishi kuna mwingine anafurahishwa kazi ngumu sana mwanamuziki kumlizisha kila msikilizaji wake hata Rip michael jackson kuna watu aliwauzi kwa tungo zake,so give him suport cos hata kuingia studio kunaitaji pesa na sio kitu rahis,kumponda hakutamsaidia huyu ney wako
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    jamaa nilimchanikia kama pimbi pale alivyoanza kuwadiss top guns wa game ya bongo!
     
  12. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Its true,jamaa ana sauti ya ku rap sio ya kuimba yoo
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160


    Great thinker habari yako yoo?

    Hua tu wanifurahisha post zako hasa nikifananisha na jina lako... Sisemi kua sio GT ila tu si waelewa man kua akina "yooo" hua they don't brag about their great thinking....:eyebrows:
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,207
    Trophy Points: 280
    Nadhani Raia Fulani umesahau maneno ya Fid Q

    "Watoto wanapenda kurap ila maboss wanapenda waimbe"
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ndio maana nikamwambia hapo juu kuwa soko la muziki linawapotosha. Na hao mabosi waangalie kina nani wanajua kuimba, la sivyo hata mi nitaimba
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unapenda akiimba kuliko ku rap? Umeshamsikia kabla ya kuimba?
     
  18. Loading.....

    Loading..... Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabla ya hii topic nilikuwa simjui ney wa mitego, nimeenda youtube na kusikiliza wimbo wa itafahamika, ni balaa, imetulia, nausikiliza kila dakika, acha nijaribu na hizo nyimbo zake nyengine nione amevurugaje.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,001
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hiyo ID haimfai bora aendelee ku2mia ile nyingine.
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,515
    Likes Received: 3,981
    Trophy Points: 280
    tuu tuu twee,kijamaica zaidi.
     
Loading...