New Great thinker , May I come ini............?

Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
74
Points
125
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined Nov 20, 2018
74 125
Naomba kuuliza swali.

Kwa mtaji wa milioni tatu ninaweza kufanya biashara gani ya kunipa faida ya kuanzia milioni moja kwa mwezi?

Hapo iwe running costs zimeshatolewa na mtaji bado upo.
Utaweza kuingiza hiyo mill 1 kutokana na jinsi ambavyo umeshajenga brand yako pia information ya hiyo bussines..
Je wajua biashara za door to door bussines? Forex? Online marketing? chagua moja kati ya hivyo vitu kisha fanya
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,364
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,364 2,000
Utaweza kuingiza hiyo mill 1 kutokana na jinsi ambavyo umeshajenga brand yako pia information ya hiyo bussines..
Je wajua biashara za door to door bussines? Forex? Online marketing? chagua moja kati ya hivyo vitu kisha fanya
Shukrani.

Ila sina elimu juu ya kila ulichoandika pia elimu yangu siyo kubwa sana. Naomba unisaidie wazo la kitu tangible zaidi ya hivi ulivyoviainisha.
 
Kasie

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
14,460
Points
2,000
Kasie

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
14,460 2,000
Namm naomba hilo jukumu
Sijajua umri wako ila uwe mpole tuu, ngoja ngioja kwanza ukue walau unizidi umri ndo Dadii anaweza kukufikiria kama mmoja wa kumuachia majukumu ya kumlinda Kasie yeye akiwa safarini.
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,647
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,647 2,000
Habarii,
Mimi ni member mpya humu jf kwa muda kidogo nimekua mfuatiliaji wa hili jukwaa sasa nimeona nami nijiunge ili niweze kushea na wenzangu yale niliyonayo.

Details
Sex: Male
Location: Milk way Galaxy
Interested in: Linguistic,Programming,Science & gadget, Movies & Music, History, Religious issues,reading and writting.
Natoa nafasi kuulizwa swali lolote.. utajibiwa kiufasaha kama ulivyouliza..

De nada, Gracias!
View attachment 946087
https://www.google.com/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=11&cad=rja&uact=8&ved=2ahUKEwj0psmKpPDeAhWJKcAKHdr0BnwQFjAKegQIEBAB&url=https://www.imdb.com/title/tt3045616/&usg=AOvVaw08PFDzc2DIgYujGScjgz-M
Mortdecai
je,vipi unayo MARINDA?
 
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
74
Points
125
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined Nov 20, 2018
74 125
Sijajua umri wako ila uwe mpole tuu, ngoja ngioja kwanza ukue walau unizidi umri ndo Dadii anaweza kukufikiria kama mmoja wa kumuachia majukumu ya kumlinda Kasie yeye akiwa safarini.
wafahamu mm nina umri gani?? naweza kua mzee wako
 
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,722
Points
2,000
naiman64

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,722 2,000
Hakuna mgeni hapa mgeni kachangamka kusema Tasi kawekwa ndimu, sijui nikukaribishe wapi maana nastuka upo uvunguni mwa kitanda ila haya karibu mgeni
 
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
74
Points
125
Mortdecai

Mortdecai

Member
Joined Nov 20, 2018
74 125
Hakuna mgeni hapa mgeni kachangamka kusema Tasi kawekwa ndimu, sijui nikukaribishe wapi maana nastuka upo uvunguni mwa kitanda ila haya karibu mgeni
Vyovyote vile ila mm ni new member.....
 

Forum statistics

Threads 1,334,886
Members 512,157
Posts 32,489,904
Top