New England Patriots VS New York Giants (The Perfect Regular Season 16-0 ?)

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,555
0
8185xt0.jpg

VS
6sbry36.jpg

6nt2jhw.jpg

85wsqb5.gif


Game Info:
Time : 8:15pm ET
TV: CBS, NBC , NFL Network

WATU WA STATES TUPENI HIZO UPDATES

 

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Feb 19, 2007
1,082
0
mi naangalia huu mchezo sky hata sielewi. kila wakati wanapumzika. aargh, ngoja niende brazameni kona.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
111,413
2,000
Mie sitaki kuona 'the perfect record' hivyo nitafurahi sana kama Giants wakishinda 38-31....:) bado kuna dakika nyingi tu, lakini Patriots ni timu nzuri.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
111,413
2,000
mi naangalia huu mchezo sky hata sielewi. kila wakati wanapumzika. aargh, ngoja niende brazameni kona.

LOL!...You can not compare this sport with a REAL FOOTBALL. Football, soccer, kabumbu, kandanda is something very special. Msalimie brazameni ukimuona huko kwenye maeneo yake ya kujidai...:)
 

Mwakilishi

JF-Expert Member
Jan 31, 2007
484
195
Wanangu Pats hatimaye wamefanya kweli season hii. Sijui ile kashfa ya game ya kwanza iliwapa hasira!

Sasa ni kuendeleza kichapo post season halafu maneno super bowl, once again Pats are back on top!
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,583
0
huyu brady si mchezo..hii play iliyoza td..jamaa wote walikuwa covered lakini bado watu wamepiga td
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,583
0
95 yards drive...ila jax sijui tuseme hawana bahati huwa wanajitahidi sana...naona leo Favre kafanya mambo.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
111,413
2,000
Kiboko yao Colts watawasimamisha tena mwaka huu na kuharibu 'the perfect season'
 

Icadon

JF-Expert Member
Mar 21, 2007
3,583
0
Kiboko yao Colts watawasimamisha tena mwaka huu na kuharibu 'the perfect season'

Haya naona mambo sio mambo ndani ya RCA Dome....the question is will Tony Dungy stay ama ndio naye anastaafu.
Chargers fought hard alafu LT alikuwa sidelines still haikuwa stop
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
111,413
2,000
Superbowl

Patriots Vs Green Bay

I was so disappointed with Colts especially Manning...:(
I hope Tony Dungy will be back next season.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom