Hao weusi wenyewe hata hip hop hawaijui.
Somehow man !
''GERE'' isn't haphazard word to you!
N now you drop childish quotation !
Peel it off if you've no views regarding ''GERE''
52 years older than you !
Wewe nyamaza! au unataka kila mtu akusikie ulivyo kilaza wa lugha ya kiswahili,pssst piga kimya mwanangu wa miaka mitano anapita atakucheka bure!Still Gere ni neno la kike kike !
Kwani umesikia kifaransa au kiitaliano hichi,waswahili hatuna maneno ya kike wala ya kiume! kama unavyoona waingereza hawana baba mdogo wala mama mdogo!Hip Hop ina nguzo nyingi ! Haiwezi kuwa kwa wanaume tu !
Ila neno ''Gere'' lina maadhi ya kike na ki taarabu !
Kwani umesikia kifaransa au kiitaliano hichi,waswahili hatuna maneno ya kike wala ya kiume! kama unavyoona waingereza hawana baba mdogo wala mama mdogo!
Nimeelewa na najua unajua kama nimeelewa lete hoja pinzani sio mipasho hapa!huwezi kupotosha lugha kwa kujificha kwenye hip hop ,narejea lete hoja yako!Unaelewa tunachozungumzia hapa ! Au unadakia dakia tu ?
Dandia gari sio maneno !
how old are you??