Nenda Ole Sabaya, Umeachia watu ulemavu wa kudumu

Son of Gamba

JF-Expert Member
Oct 26, 2012
3,734
2,000
Huwezi kuyajua Haya wala kuwa na huruma kwani familia yako haijaguswa, Ben Saanane na Azory Gwanda familia zao zilizoguswa wakati wa Mwendazake hawawezi kamwe kumsifia huyo mtu kwani hata makaburi ya hao watu hayajulikani yapo wapi?. Ingawa TBC wanasema Mwendazake ni shujaa wa Africa

Kama upo Hai na Arusha, Hakuna ambalo halijulikani, Hao watu tunaishi nao mitaani wanauguza majeraha

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama unaishi nao mtaani weka picha tuone hayo masikio yaliyokatwa na Sabaya.
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
4,603
2,000
Kamati ya ulinzi na usalama ina watu wengi kiongozi wengine wanapokea amri wengine ni kuandika tu na kuzipa mamlaka zingine kwa hatu unalijua hilo. Je unaushahidi hawakutimiza majukumu yao???
Ilitakiwa wayakatae maagizo hayo sabaya sio muajiri wao wala hana mamlaka ya kuwawajibisha.
Kwa hio alikuwa anapewa tu silaha akafanye uhalifu sababu tu kaagiza
 

Madumbikaya

JF-Expert Member
Jun 6, 2018
243
1,000
Kama unaishi nao mtaani weka picha tuone hayo masikio yaliyokatwa na Sabaya.
Sio kazi yetu kudhalilisha watu hapa JF

JF ina sheria zake, na picha zina matumizi yake

Hao ni Binadamu hatuwezi zidi kudhalilisha watu hapa JF

Ulienda shule ili uwe na upeo mpana wa mambo, Nenda Hai na Arusha kafanye utafiti ndio lengo la wewe kupelekwa shule

Mtu mjinga ndie analazimisha kuletewa taarifa mdomoni

Ishu za Sabaya zina miaka mingi, Mama ameona yamezidi tu na wameamua kuchukua machache

Story za Sabaya zipo hapa JF kitambo sana, Sio kazi ya JF kukutafutia uzi, Tafuta soma
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
4,603
2,000
Hii nchi ilifikia mahala Pabaya sanaa, imagine huyu alikuwa ni mteule wa rais aliyekuwa akihubiri kutetea wanyonge na kwamba eti yeye ni mcha Mungu...
Sabaya bashite jiwe walijifichia tu kwenye kichaka hicho SAwa na mchawi na jambazi kukesha kanisani
 

mbenge

JF-Expert Member
May 15, 2019
2,123
2,000
Sabaya bashite jiwe walijifichia tu kwenye kichaka hicho SAwa na mchawi na jambazi kukesha kanisani
Mambo yanabadilika na kwenda kasi sana, kutoka kwa wapenda mabadiliko wa kweli mfano wa akina 𝗦𝗮𝗮 𝗡𝗮𝗻𝗲 na sasa hawa ndezi aina ya 𝗦𝗮𝗮 𝗕𝗮𝘆𝗮
kushughulikiwa na vyombo vilevile vya dola!
 

Son of Gamba

JF-Expert Member
Oct 26, 2012
3,734
2,000
Sio kazi yetu kudhalilisha watu hapa JF

JF ina sheria zake, na picha zina matumizi yake

Hao ni Binadamu hatuwezi zidi kudhalilisha watu hapa JF

Ulienda shule ili uwe na upeo mpana wa mambo, Nenda Hai na Arusha kafanye utafiti ndio lengo la wewe kupelekwa shule

Mtu mjinga ndie analazimisha kuletewa taarifa mdomoni

Ishu za Sabaya zina miaka mingi, Mama ameona yamezidi tu na wameamua kuchukua machache

Story za Sabaya zipo hapa JF kitambo sana, Sio kazi ya JF kukutafutia uzi, Tafuta soma
Mahakama pekee ndiyo itathibitisha tuhuma dhidi ya Sabaya kuwa za kweli au uongo.
Hayo mengine mnayoyaleta mitandaoni ni "propaganda" tu za kisiasa.
Kuna kitu kinaitwa, "cyber bullying" na kuna wahuni wanaweza kutumiwa na "wahuni" wa kisiasa ili tu kumchafua mtu fulani kwenye mitandao.
Ni dhahiri na wazi kuwa CHADEMA mnachuki binafsi na Sabaya na mmeamua kumchafua.
 

Madumbikaya

JF-Expert Member
Jun 6, 2018
243
1,000
Mahakama pekee ndiyo itathibitisha tuhuma dhidi ya Sabaya kuwa za kweli au uongo.
Hayo mengine mnayoyaleta mitandaoni ni "propaganda" tu za kisiasa.
Kuna kitu kinaitwa, "cyber bullying" na kuna wahuni wanaweza kutumiwa na "wahuni" wa kisiasa ili tu kumchafua mtu fulani kwenye mitandao.
Ni dhahiri na wazi kuwa CHADEMA mnachuki binafsi na Sabaya na mmeamua kumchafua.
Hayo hayatuhusu sisi
Kelele za watu zimesikika huo ndio ushindi mkuu wa JF

JF imeshinda na itaendelea kushinda

Ameshinda kesi hana kesi hayo hayatuhusu sisi

Kazi tumemaliza kwa Jamaa kulala mahabusu na kukaguliwa kwenye makalio
 

Son of Gamba

JF-Expert Member
Oct 26, 2012
3,734
2,000
Hayo hayatuhusu sisi
Kelele za watu zimesikika huo ndio ushindi mkuu wa JF

JF imeshinda na itaendelea kushinda

Ameshinda kesi hana kesi hayo hayatuhusu sisi

Kazi tumemaliza kwa Jamaa kulala mahabusu na kukaguliwa kwenye makalio
Nonsense!!
 

mitigator

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
5,105
2,000
Alikiri wapi? lini? kwa kutumia nini?

Alikiri kwenye television ama wapi?

Una video au sauti inayothibitisha kuwa alikiri?

Niandike kwa kizungu: Do you have a voice note, a video or something?

Mbona unaniwekea mapicha ya bavicha?
Pumbafu wakwambie ww nan zaid ya kuwa zombie la mwendazake?What a foolish fool
 

Madumbikaya

JF-Expert Member
Jun 6, 2018
243
1,000
Nonsense!!
Ameogopa kuoga kule
Watu wanatembea na mafuta sikioni

Angeoga tu watu wangetereza nae

Kama una uchungu Nenda kalale nae

Tarehe 18 utamuona ana sura gani ndio utajua jela hapafai

Hakuna mto wa kulalia mahabusu

Hakuna kitanda kule

Choo ni Debe na mnatumia watu kibao
 

Imeloa

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
7,709
2,000
Alikiri wapi? lini? kwa kutumia nini?

Alikiri kwenye television ama wapi?

Una video au sauti inayothibitisha kuwa alikiri?

Niandike kwa kizungu: Do you have a voice note, a video or something?

Mbona unaniwekea mapicha ya bavicha?
Kwa taarifa yako hao hao Bavicha ndio walikuwa wahanga wake wakubwa. Kama Mwenyekiti wao wa chama ndiye aliyemfanyia unyama namna ile sasa hao Bavicha ni nani.

Huyo Sabaya na huyo aliyempa hiyo kazi hawakuwa watu ila walikuwa ni mashetani kabisa wenye sura ya binadamu.
 

comte

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
3,534
2,000
Mashtaka yako uliyosomewa ni madogo sana, Sabaya ulipaswa kukaa Gereza lenye Mateso makubwa na kazi ngumu hasa yale magereza ya Kilimo

Kikosi chako maalum cha mabaunsa kimevunja watu miguu na Wengine kukatwa masikio, Wengine uliwasaga vidole Sabaya Leo wanashindwa kutembea

Nashangaa hujasomewa bado haya mashtaka wewe na Kikosi chako cha mabaunsa

Hata kama ulitumwa au ulirogwa, Hakuna aliyekutuma kubaka na kukata watu masikio

Sabaya hakuwa binadamu wa kawaida mwenye akili timamu, Alijawa unyama na alitapakaa damu mkononi mwake

Nenda Sabaya Gerezani, Mashtaka uliyosomewa ni kidogo sana hayakidhi kiu ya watu wa Hai na Arusha

Watu wa Hai na Arusha bado tu nashangaa mamlaka kwanini hawajamsomea mashtaka ya utekaji, ubakaji, na unyanyasaji

Hata kama hujasomewa mashtaka na Mamlaka yanayogusa maumivu na ulemavu uliowaachia watu wa Hai na Arusha kuna siku na wewe utakatwa mikono, masikio na kusagwa vidole kama ulivyowatendea watu wa Hai na Arusha

Mamlaka ushahidi mnao, Magazeti yote yameenda Arusha na Hai na kukutana na walemavu wanaoguza majeraha. Gazeti la mwananchi la tarehe 05 June limefanya mahojiano maalum na wahanga walioachwa ulemavu wa kudumu na Ole Sabaya

Mashtaka uliyosomewa Ole Sabaya ni kidogo sana, Ulijigeuza Mfalme na Igwe, Ulipopita barabarani wanawake walikuwa wanakimbia kuogopa utawakamata na kuwabaka

Mamlaka mnahitaji ushahidi upi wakati tayari ushahidi mnao na wahanga mnawafahamu

CCTV Camera za hotel Sabaya alizofanya uharamia zinajulikana

Sent using Jamii Forums mobile app
nimegundua maeneo yenye wafuasi wengi wa CHADEMA kuna watu waoga sana mfano Tarime waliwahi kutishwa na mtu mmoja anaitwa KINOKHE wakawa wanalala saa 9.30 mchana-akiwemo Heche. Arusha na HAI chini ya kamanda Lema na Don Mbowe wamenyamazishwa na mtu mmoja tu Sabaya walafu wanjiliza hapa kuwa wamebakwa wamebakwa- Nyamazeni Mama SSH afanye kazi yake muuone CCM inavyotekelza utawala wa sheria bila kuonea mtu.
 

Kivumishi Kielezi

JF-Expert Member
Nov 1, 2019
579
1,000
Kwa taarifa yako hao hao Bavicha ndio walikuwa wahanga wake wakubwa. Kama Mwenyekiti wao wa chama ndiye aliyemfanyia unyama namna ile sasa hao Bavicha ni nani.

Huyo Sabaya na huyo aliyempa hiyo kazi hawakuwa watu ila walikuwa ni mashetani kabisa wenye sura ya binadamu.
Weka ushahidi acha porojo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom